Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง ! มันมาอีกแล้ว.. อย่าเปิดกระทู้ Vitual economy โดย ttitsy ไม่รู้ว่าเป็นขยะ หรือ ไวรัส  (อ่าน 1114 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ระวังกันนิดนึง ครับ

อย่าปล่อยให้มันแพร่เชื้อโรคเข้าบ้าน

Finger Picking Style

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ขอบพระคุณน้า Kwang ตอนนี้่ลบไปหมดแล้ว ครับ

หากท่านใด พบกระทู้ ที่ไม่ปลอดภัย รบกวนให้คลิกที่.. " แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล "  ซึ่งจะอยู่ตรงมุมขวาของกระทู้นั้นๆ
เพื่อทางทีมงานอะคูสติกไทย จะได้รับเมล์จากท่านตรงโดย เพื่อจะได้เข้ามาลบ หรือป้องกัน ได้อย่างรวดเร็ว ครับ

ขอบพระคุณครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ขอบคุณน้ากวางครับ

มีข้อสังเกตกระทู้ไวรัสเบื้องต้นครับ
พวกนี้จะมาจากต่างประเทศเป็นส่วนมาก
ถ้าชื่อกระทู้ กับชื่อคนโพสเป็นภาษาอังกฤษล้วนนี่ ผมไม่คลิกเข้าไปดูเลยครับ
ยิ่งหัวข้อไม่เกี่ยวกะอคูสติกหรือกีตาร์นี่ เชื่อได้ว่าไวรัส 99.99% ครับ
:)