Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Alien & Spam โจมตีหน้าซื้อขายเช้าวันแรงงาน  (อ่าน 1097 ครั้ง)

Piyawat.H

• member
ไม่ทราบว่าเช้าวันนี้ มีโพสต์ฝากประกาศ สาระพัดชนิดเข้ามาที่หน้าซื้อขาย ของเวปอะคุสติคไทย !!
หรือว่าผมตาฝาด
สมาชิก backup โพสต์ของตัวเอง ไปฝากไว้ที่ Facebook ส่วนตัวด้วยก็ดีนะครับ จะได้หาง่ายขึ้น

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
Re: Alien & Spam โจมตีหน้าซื้อขายเช้าวันแรงงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 07:07:20 »
ยาวเหยียดเลยครับน้าวัฒน์ อยู่บ้านไม้มา 5 ปียังไม่มีครั้งใหนป่วนขนาดนี้เลยครับ

Kai Acoustic™

• member
Re: Alien & Spam โจมตีหน้าซื้อขายเช้าวันแรงงาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 07:34:21 »
ดูจากที่เค้าสมัครมาโพส จำนวน 142 ครั้งครับ....ขยันโพสมาก

steve_nui

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 08:16:47 »
กำลังจะเข้ามาโพสพอดีเลยครับ Alien & Spam 555

admin

• Administrator
  • member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 09:16:48 »
ขออนุญาตแนะนำ และ ขอความร่วมมือจากสมาชิก

ในกรณีที่พบปัญหาดังกล่าว รบกวนสมาชิกที่พบเห็นกระทู้ประเภทไม่เหมาะสม ฯลฯ

ขอความร่วมมือให้ --->คลิกที่เมนู ... "แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล" (ตามภาพตัวอย่างด้านล่าง)
เพื่อทำการแจ้ง(ส่งข้อความ)ผู้ดูแลเวบบอร์ด (admin / webmaster)
โดยระบบจะส่งข้อความข้อท่าน  มายังผู้ดูแล อย่างรวดเร็ว เพื่อให้ทางผู้ดูแล ได้แก้ไขปัญหานั้นๆ ได้อย่างรวดเร็วที่สุด

สำหรับปัญหาที่เกิดขึ้น ตอนนี้ได้แก้ไขแล้วครับ

ขอขอบคุณ ทุกๆท่าน ที่ให้ความร่วมมือ ครับ

admin AcousticThai
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

Auponata

• member
  • OR'Solid
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:07:55 »
แย่มากๆ เลยครับคนประเภทนี้ กาฝากสังคมจริงๆ เมล์ผมมีมาทุกวันน่าเบื่อจริงๆ
facebook:or ponata