Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ลดราคา!!Acoustic12สาย ของClevan ที่มือกีตาร์อคูสติกอย่างเรา ไม่ควรพลาด!!  (อ่าน 14093 ครั้ง)

Amnart Lim

• member
ขอบคุณ น้าbiglove กับพี่ต่อมากครับที่ให้การสนับสนุน เล่นแล้วเป็นอย่างไรมาเล่าสู่ให้พี่น้องอคูสติกไทยฟังกันบ้างนะครับ

Amnart Lim

• member
ขอบคุณสำหรับน้าbiglove และพี่ต่อครับที่ให้การสนับสนุน เล่นแล้วเป็นอย่างไรมาอัพเดฟให้พี่น้องในเวปทราบบ้างนะครับ
พี่อ้วนและคุณโก้ด้วยนะครับ

Big Love

• member
ด้วยความยินดีครับผม

OldiesHunter

• member
มาอัพเดทให้หลังจากรับไปแล้ว  กีต้าร์สวย งานดี  เสียงเกินราคาครับ ถึงแม้จะเป็น All Laminated ก็ตาม เชียร์ครับ

Amnart Lim

• member
มาอัพเดทให้หลังจากรับไปแล้ว  กีต้าร์สวย งานดี  เสียงเกินราคาครับ ถึงแม้จะเป็น All Laminated ก็ตาม เชียร์ครับ
แหมม ขอบคุณครับ ช่วยดันกันแต่วันสงสัยตัวสุดท้ายจะออกก็วันนี้ละ อิอิ

Amnart Lim

• member

toa17

• member
คุณภาพเกินราคาครับ ให้น้องเค้าแต่งaction นิดหน่อยเยี่ยมเลยครับ

Amnart Lim

• member
ขอบคุณครับ พี่ต่อ ดีใจที่พี่ชอบนะครับ
ฝากดู แมนโดลินอีกตัวนะครับ ควรค่าแก่การสะสมเลยทีเดียวครับ

benjamin

• member
ขอบคุณครับ พี่ต่อ ดีใจที่พี่ชอบนะครับ
ฝากดู แมนโดลินอีกตัวนะครับ ควรค่าแก่การสะสมเลยทีเดียวครับ
ไม่ทราบว่า เเมนโดลินมีรูป เเละ รายละเอียดให้ดูไหมครับบ

Amnart Lim

• member

***เคยเตือน ให้คำแนะนำท่านแล้ว มากกว่า 2 ครั้ง ในความร่วมมือด้วยครับ ******

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
เรียน เจ้าของกระทู้ ....เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือ Admin ในการลงภาพ และรายละเอียด
*** กระทู้เกิน 1 วัน ไม่ลงภาพสินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

อ่าน...คลิกเพื่ออ่านกติกา/ระเบียบการใช้งาน-->http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=21878.0
อ่าน...วิธีการลง ภาพ http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0

หมายเหต/เตือนภัย:
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

ขอบพระคุณครับ

by admin

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------

benjamin

• member
มีรูปตัวจริงเเละราคาไหมครับ

Amnart Lim

• member

benjamin

• member

ขอบคุณมากครับ
ด้วยความเคารพนะครับ
วันก่อนผมไปร้านตัวเเทนยี่ห้อนี้ เห็นราคาไม่ถึง6000
หนิครับ ถ้าดูผิดผมขออภัยนะครับ

Amnart Lim

• member
ขอบคุุณครับ คุณbenjamin คุณพูดถูกครับที่ว่าราคาไม่ถึง6000 แต่นั่นเป็นรุ่นธรรมดาครับ ราคาขายอยู่4800 ที่ผมนำเสนอไปเป็นรุ่นไฟฟ้าครับราคาจึงต่างกัน

benjamin

• member
ขอบคุณครับถ้างั้น
น่าสนใจทีเดียวครับ

Amnart Lim

• member

Amnart Lim

• member
ยังเหลืออยู่นะครับ เชิญมาลองเสียงกันได้ตามสบายครับ

Big Love

• member
น้าอำนาจครับ มี12สายอีกสักตัวมั้ยครับอยากได้

Amnart Lim

• member
เหลือมือสองครับ อายุใช้งานหนึ่งอาทิตย์เท่านั้น!!
จะขายให้ในราคา 3,250บาท เอามั้ยละครับน้าbig

Big Love

• member
ผมขอรับไว้้นะคับ เดี๋ยวตอนเย็นจะแวะเข้าไปหานะคับน้า