Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ลดราคา!!Acoustic12สาย ของClevan ที่มือกีตาร์อคูสติกอย่างเรา ไม่ควรพลาด!!  (อ่าน 14099 ครั้ง)

Amnart Lim

• member
ราคาเพียง 3900 บาท สินค้าใหม่!!
เฉพาะสิ้นเดือนชนี้นะครับ
หากต้องการกระเป๋า เพิ่ม 500
สนใจติดต่อมานะครับ เหลือไม่เกิน 3ตัวในสต็อค

Tel 091 404 2700

บช.ธนชาต อำนาจ ลิ้มเจริญ 137-600-1950

OldiesHunter

• member
ของอยู่แถวไหนครับท่าน แล้วกระเป๋าเป็นแบบ Soft Case ใช่ไหมครับ  หากมีรูปกระเป๋าด้วยจะดีมากเลยครับ

benjamin

• member
สนใจด้วยคนครับ เเต่ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

Amnart Lim

• member
ส่งรูปกระเป๋ามาให้นะครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

OldiesHunter

• member
ขอบคุณสำหรับรูปกระเป๋า แต่ท่านยังไม่ได้บอกว่าของอยู่แถวไหน  และไม่ได้ให้เบอร์ติดต่อไว้นะครับ รบกวนแจ้งเบอร์จะได้ติดต่อกลับได้ และหากแจ้งข้อมูลกีต้าร์เพิ่มได้เช่น รุ่น และสเป็คไม้ด้วยก็ยิ่งดีครับ

Amnart Lim

• member
ผมอยู่ ตากสิน22 ซ. รพ.ทหารเรือ ใกล้ๆกับ เดอะมอลท่าพระครับ
ส่วนเบอร์โทรผมใส่ไว้ข้างบนให้แล้วนะครับ
ส่วนข้อมูลเกี่ยวกับเจ้าตัวนี้ ตอนนี้เท่าที่หาได้คือ สายกับbridge nutครับ
หากมีข้อมูลคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบครับ

ปล.คุณBenjamin เรายังรอฟังข่าวคุณอยู่นะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Amnart Lim

• member
ขอบคุณ คุณโก้ที่มาอุดหนุนครับ เพิ่งหิ้วกลับไปเมื่อ5นาทีที่แล้ว
คุณโก้ ให้ความเห็นว่างานดีและเสียงดี แถมราคาถูกอีกต่างหาก

ท่านไหนที่สนใจ12สาย เพื่อเอาไว้เล่น โดยราคาไม่สูงมากก็เรียนเชิญนะครับ
ยังเหลืออีกไม่มากครับ ยินดีให้บริการครับ

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
ผมเคยลองโปร่งธรรมดา รุ่น Solid Top เสียงดีกว่า 310  มากเลย

เบสดี .. น้ำหนักเสียงดีเลยหละ
Lekjang2513

Amnart Lim

• member
ตัวไหนเหรอครับคุณ Lekjang ถ้าสะดวกลงรูปให้ผมหน่อยสิครับ

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
จำรุ่นไม่ได้ครับ แต่วันนั้นำไปเดิน เซ้นทรัลพระราม 9 ที่ พาวเวอร์บายมีขายทั้ง 2 ตัวครับ

ลองดูสิครับ เผื่อท่านได้มาราคาถูกๆ จะอุดหนุนครับ งานก้อดีครับ แต่แอคชั่นสูงไปนิดนึง (พอๆกับ Veelah  แหละ ) เซ็ทหน่อยแจ่มเลย
Lekjang2513

Amnart Lim

• member
ขอบคุณ พี่อ้วนที่ให้การตอบรับครับ แล้วเตรียมพบกับสมาชิกใหม่ในเสาร์นี้ กับน้องClevan 12สาย..>...

Amnart Lim

• member

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
12 สายเป็น
-ออลลามิเนท สปรูซ/มาฮอกกะนี ครับ
-นัท/แซดเดิ้ล Nubone (แบบที่ติดใน Veelah)
-สายเป็น D'addario แบบธรรมดา จำรหัสไม่ได้ครับ เป็นแบบ 80/20

ส่วนรุ่น Top solid เป็นรุ่น D26S ครับ เคลือบเงา งานดีเสียงหวานครับ Top solid spruce

Amnart Lim

• member
ในที่สุดก็ได้มา space ของ Clevan 12สายครับ

[url=http://pic.free.in.th/id/150

ianadaht

• member
ยังเหลืออยู่มั๊ยครับ
Viz

Amnart Lim

• member
ยังเหลืออยู่ครับ  ถ้าสนใจก็โทรมานะครับ

Big Love

• member
สนใจครับ ไม่ทราบว่าจะลองกีตาร์ได้ที่ไหน?
สะดวกส่ง Emsไหมครับ

Amnart Lim

• member
สามารถมาลองได้เลยครับ ผมอยู่ตากสิน22
หากต้องการส่ง Ems ก็ยินดีครับ+ค่าส่งตามจริงครับ

และอีกวิธีที่เร็วสุด หากตัดสินใจเลย โอนมัดจำ1200บาท
บช. กสิกรไท 032-2-24296-6 ชื่อ อำนาจ ลิ้มเจริญ
โทรเช้าได้บ่าย โทรบ่ายได้เย็นครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจ ยินดีบริการทุกท่านครับ

อานะจัง

• member
หาตัว Solid  6 สายมามั่งเด่ะครับ ราคาแบบนี้ น่าสนใจเลย
Lekjang2513

Big Love

• member
เย้! ในที่สุดก็ได้มา คุ้มค่าคุ้มราคาจริงๆกับตัวนี้ เสียงเกินราคาไปเยอะ ตอนแรกว่าดีแล้วพอเปลื่ยนสายใหม่ดีขึ้นไปอีกเยอะทีเดียว

ขอบคุณ น้าอำนาจ สำหรับการบริการที่ประทับใจครับ