Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกอื่นไปหมดแล้ว สาวกveelah ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยย  (อ่าน 22280 ครั้ง)

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
ดูกันขำ ๆ ละกันครับ แล้วก็อย่าคิดมากกันนะ อิอิ..  ;D และจัดให้เป็นพิเศษสำหรับพี่ตู่ที่อุส่าโทรมาถามผมตะกี้ 5555+

http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=3026.0

เฮยยยย เฮ่ยยยยยยยย เฮ้ยยยยยยยยยยย เฮ๋ยยยยยยยยยยยยยยย
นี่แหละสิ่งถวิลหา รูปลักษณ์อย่างนี้ vintage guitar vingtage sound เฮยยยย เฮ่ยยยยยยยย เฮ้ยยยยยยยยยยย เฮ๋ยยยยยยยยยยยยยยย
น้ากบครับ อย่าช้าาาาาา T_T
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!

เฮยยยย เฮ่ยยยยยยยย เฮ้ยยยยยยยยยยย เฮ๋ยยยยยยยยยยยยยยย
นี่แหละสิ่งถวิลหา รูปลักษณ์อย่างนี้ vintage guitar vingtage sound เฮยยยย เฮ่ยยยยยยยย เฮ้ยยยยยยยยยยย เฮ๋ยยยยยยยยยยยยยยย
น้ากบครับ อย่าช้าาาาาา T_T

ใจเย็น ๆ น้องนิว เพราะพี่เป็นคนใจเย็น อิอิ..
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Plankton

• member
เจ้าวีระนี่ บางร้านก็ขึ้นราคาซ้าาาาา -*-

KULAA_101

• member
เห็นคราบไคลขึ้นเต็มคอและขอบแล้วไม่น่าจับง่ะน้ากบ....ซื้อเก็บใส่ตู้กับข้าวไว้โชว์อย่างเดียว....55...

Traveler

• member
ป๋า ยังไม่นอนอีกเหรอ ไปนอนได้แล้ว 55

aneng

• member
บอกอย่าเรียกป๋า..จากบ้านไม้จะเป็นบ้านบางแคอยู่แล้ว...เว็ปไซด์ที่มีผู้สูงอายุนิยมมากที่สุด..บ้านไม้บางแค..แง.แง.แง. :'(

Traveler

• member
เรียกป๋าเพราะว่ามันฟังแล้ว Acoustic ดีครับ ป๋าเหน่ง อีกอย่างมันฟังดูภูมิฐานด้วยนะครับ 55555555555

VP-Pro

• member
ummmmmmmmmmmm

KULAA_101

• member
เรียกพี่ได้ม๊ายยยยยย....อิอิ...เพลงของใครม่ายรู้.....

Traveler

• member
ป๋า ไม่หลับไม่นอนแล้วยังมาแบล๊คเมล์ชาวบ้านอีกนะ
อยากรวมพลอีกแล้ว ทำไงดีล่ะป๋า เจอกันที่ลำปาวดีไม๊ครับ Mini Meeting ให้พ่อลูกอ่อนได้ออกจากถ้ำด้วย พ่อลูกอ่อนสารคามนะ แต่ถ้าพ่อลูกอ่อนแถวบ้านบางแคมาได้จะยินดีมากถึงมากที่สุดครับ

KULAA_101

• member
ป๋า ไม่หลับไม่นอนแล้วยังมาแบล๊คเมล์ชาวบ้านอีกนะ
อยากรวมพลอีกแล้ว ทำไงดีล่ะป๋า เจอกันที่ลำปาวดีไม๊ครับ Mini Meeting ให้พ่อลูกอ่อนได้ออกจากถ้ำด้วย พ่อลูกอ่อนสารคามนะ แต่ถ้าพ่อลูกอ่อนแถวบ้านบางแคมาได้จะยินดีมากถึงมากที่สุดครับ

>>>>....  เห็นด้วยอย่างแรงครับ.... สงสารคนแบกผ้าอ้อมเหมือนกัน ไปขอนแก่นก็เกรงใจคนซักผ้าอ้อม ....555...
หรือเราจะรอน้องวีร่า....รุ่นใหม่ๆมาโชว์ตัว....

TOM1869

• member
มาจริงหรือเปล่า ล่ะ ลำปาว น่ะ
Line id: 081-8718003

Traveler

• member
ไปนัดกันในกระทู้น้า Tom เลยดีกว่า ตรงนี้เกะกะสาวก Veelah เขา

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
พ่อลูกอ่อนไปได้ครับ ถ้าไม่ชนวันที่ติดสอนเช้า หรืออะไรแบบนั้นไปได้แน่นอน
:)