Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกอื่นไปหมดแล้ว สาวกveelah ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยย  (อ่าน 22278 ครั้ง)

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
อยากถามสาวก veelah หน่อยครับผม เหตุผลที่ชอบคืออะไรแล้ว รุ่นที่ชอบใจคือรุ่นอะไรครับผม
ส่วนตัวยังไม่มี แต่กำลังก่ะ v1om ครับผมมมมมมมมมมมม ;)
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

VP-Pro

• member
พรุ่งนี้จะไปสอย v1-d ครับ

Crucify

• member
ร้านไหนครับท่าน แล้วราคาเท่าไหร่เอ่ย

kiddada

• member
ร้านไหนครับท่าน แล้วราคาเท่าไหร่เอ่ย
intermusic ของมาแล้วครับผม
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

Guitar_M

• member
ครับ ชื่อโมก กีต้าที่ใช้ V6 GACE ครับ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
สงสัยต้องหาสาวก samick กับ หลั่งรัก (breedlove) มั่งแล้วเรา ฮิฮิ

CHOPPER_F

• member
ก็เห็นแล้วชอบเลย ทั้งๆยังไม่ได้ลอง ^^

ลองปุ๊ป ก็ซื้อปั๊บเลย ซื้อมาแล้ว ยี่ห้อยังไม่รู้จักเลยอะ แหะๆ

V1OM จ๊า
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

mermirud

• member
v1 om ที่ไหนครับท่าน

VP-Pro

• member
intermusic ของมาแล้วครับผม

เขาตั้งแอคชั่นให้พร้อมไหมครับ

kiddada

• member
รบกวนถามหน้า facebook ของ intermusicthailand เลยน่ะครับ ^___^
http://www.facebook.com/intermusicthailand

CHOPPER_F

• member
v1 om ที่ไหนครับท่าน

ไปเจอเอาที่ร้านเล็กๆ ที่นูเนี่ยนมอลอะค่ะ ตอนนั้นมีอยู่ 2 ตัว ตอนหลังกลับไปอีกทีก็ไม่มีละ ^^
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

Mook :)

• member
ช่วงนี้สาวก ก๊กเยอะ  ออกบ้านต้องระวังซะแล้ว ...

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
มาลงชื่อครับ หลงรักมานาน

ชอบทุกอย่างที่ V1-D เป็นครับ
ถ้า V6 เป็น all solid ผมคงไม่ต้องลังเลอย่งนี้ เฮ้อๆๆๆ
:)

yamakita

• member
มี v3om กะ v57om กำลังลังเลว่าจะไปเอา V1d หรือจะรอ v1p งวดหน้า ทำไมเค้าไม่เอา v3p มาบ้างน้อ อยากได้ทรง p มาก

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
มาลงชื่อครับ หลงรักมานาน

ชอบทุกอย่างที่ V1-D เป็นครับ
ถ้า V6 เป็น all solid ผมคงไม่ต้องลังเลอย่งนี้ เฮ้อๆๆๆ
น้ายินยอมคิดเหมือนผมเป๊ะ เลยครับ ไม่ลองถามอาจารย์พารวยดู ทำ V6 thailand limited แบบ all solid ดูอีกซักรุ่นหรือครับ ^^

Plankton

• member
พึ่งซื้อ V1D มาหัดเล่นครับ
ตอนแรกจะสอย F310
แต่มาเจอวีล่าแล้วชอบหน้าตามากกว่า
เสียงดีไม่ดียังฟังไม่ออก แต่ชอบดูแต่สเปคคุ้มค่าครับ
สายดาดาริโอ topsolid แถมกระเป๋าอย่างดีใน ราคา 3,850 บาท
มันซู้ดด ยอด ครับ
ตอนรอของเข้าทรมานมาก จะกลับใจไปสอยไปหา F310 หลายรอบและเนื่องจากของขาด
พอของมาวันแรกเลยรีบจัดมาเลย 555+
ใครจะหากีตาร์ งบ ประมาณ 4000 นะครับ ตัวนี้เลยครับ แหล่มจริง

VP-Pro

• member
แต่มาเจอวีล่าแล้วชอบหน้าตามากกว่า
เสียงดีไม่ดียังฟังไม่ออก แต่ชอบดูแต่สเปคคุ้มค่าครับ
สายดาดาริโอ topsolid แถมกระเป๋าอย่างดีใน ราคา 3,850 บาท
ตอนรอของเข้าทรมานมาก จะกลับใจไปสอยไปหา F310 หลายรอบและเนื่องจากของขาด
พอของมาวันแรกเลยรีบจัดมาเลย 555+
ใครจะหากีตาร์ งบ ประมาณ 4000 นะครับ ตัวนี้เลยครับ แหล่มจริง

ซื้อที่ไหนครับ

yamakita

• member

ซื้อที่ไหนครับ
ในกรุงเทพ ก็ lucky หรือแถวดินแดงก็มีครับ

welovely007

• member
  • นัทนว
งั้นขอเป็นว่าที่สาวกรุ่น  V1OME Thailand limited 2011

กำลังรอคลอดครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

pracha

• member
  • ลูกอิสานครับ
อยากได้เหมือนกัน
เล่นพอกำก่า แต่ว่าอดเล่นบ่ได่