Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาตั้งกีต้าร์แบบหลายตัว  (อ่าน 6456 ครั้ง)

mboma55

• member
  • ยิ่งรู้มาก ยิ่งจนมาก -*-
Re: ขาตั้งกีต้าร์แบบหลายตัว
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 23:27:52 »
แฮะๆไกลกันไปหน่อย ไม่พบกันไม่เป็นไรครับ คงมีสักวันแหละครับ  ;D

เก่ง+มีน้ำใจ คนบ้านไม้น่ารักเสมอคับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 07:26:04 »
ยินดีครับน้าnhoy หากมาปักษ์ใต้เมื่อไหร่คงได้พบกันครับ (หาดใหญ่) :o หากขาตั้งเสร็จแล้วจัดส่งไปให้ครับ
เรียนน้า joketara
ผมขอขอบคุณในน้ำใจของน้า joketara มากครับ แต่เนื่องจากความไม่สะดวกในบางประการ จึงขอยังไม่ต้องทำขาตั้งให้ผมนะครับ
และผมขออนุญาตที่จะใช้แบบของน้า joketara ในกรณีเมื่อจะตัดสินใจทำในโอกาสต่อไป
ทั้งนี้ ผมจึงเรียนมาด้วยความเกรงใจและขอขอบคุณน้า joketara มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

joketara

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 09:53:52 »
ยินดีครับน้าnhoy หากมาปักษ์ใต้เมื่อไหร่คงได้พบกันครับ (หาดใหญ่) :o หากขาตั้งเสร็จแล้วจัดส่งไปให้ครับ
เรียนน้า joketara
ผมขอขอบคุณในน้ำใจของน้า joketara มากครับ แต่เนื่องจากความไม่สะดวกในบางประการ จึงขอยังไม่ต้องทำขาตั้งให้ผมนะครับ
และผมขออนุญาตที่จะใช้แบบของน้า joketara ในกรณีเมื่อจะตัดสินใจทำในโอกาสต่อไป
ทั้งนี้ ผมจึงเรียนมาด้วยความเกรงใจและขอขอบคุณน้า joketara มา ณ ที่นี้ด้วยครับ
รับทราบครับน้าnhoy เดี๋ยวผมเอาแบบมาลงให้ละกันครับ

joketara

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:39:54 »
เสร็จแล้วๆ ;D