Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเด็นเก่า อีสานมี้ตติ้ง สอบซ่อม แอบซุ่ม ครับ  (อ่าน 142161 ครั้ง)

TOM1869

• member
ขาไมค์รุ่นนี้เข้าท่าดีปรับได้ทุกสถาณการณ์
Line id: 081-8718003

จาน วิ่ว

• member
    • เรียนกีตาร์ดอทคอม
สนุกมากครับ ขนาดน้าของผมอยู่หน้าบ้านยังนั่งร้องเพลงตามเลย นานๆ จะมีนักดนตรีมาเล่นให้ฟังเพราะๆ ถึงหน้าบ้านแบบไม่ต้องเสียงตังค์ ฮ่าๆๆ

ทีผมเล่นอยู่บ้านหละบอกฟังไม่รู้เรื่อง ทีงี้หละ แหม่....

TOM1869

• member
สนุกมากครับ ขนาดน้าของผมอยู่หน้าบ้านยังนั่งร้องเพลงตามเลย นานๆ จะมีนักดนตรีมาเล่นให้ฟังเพราะๆ ถึงหน้าบ้านแบบไม่ต้องเสียงตังค์ ฮ่าๆๆ

ทีผมเล่นอยู่บ้านหละบอกฟังไม่รู้เรื่อง ทีงี้หละ แหม่....

ผมกลัวว่า น้าของ จารย์วิว จะโยนกระถางมาใส่น่ะซีครับ โดยเฉพาะช่วง  "ถั่งโถมโหมแรงไฟ"
Line id: 081-8718003

จาน วิ่ว

• member
    • เรียนกีตาร์ดอทคอม

ผมกลัวว่า น้าของ จารย์วิว จะโยนกระถางมาใส่น่ะซีครับ โดยเฉพาะช่วง  "ถั่งโถมโหมแรงไฟ"

ฮ่าๆๆๆ ไม่มีแบบนั้นหรอกครับ ที่บ้านกับหออาจารย์เป็นมิตรกันดีครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
เพิ่งถึงเมื่อตอนสี่ทุ่มครึ่งครับ.........น้าเต่าแกยังอยู่แถวลำปาง..........น่าจะซักเที่ยงคืน.....

apinan14

• member
เพิ่งถึงเมื่อตอนสี่ทุ่มครึ่งครับ.........น้าเต่าแกยังอยู่แถวลำปาง..........น่าจะซักเที่ยงคืน.....
พักผ่อนเลยพี่ ไว้เจอกัน(เชียง)ใหม่

susdam

• member
งานสนุกมากๆครับ อบอุ่นมากๆ และขอขอบคุณน้าๆทุกท่าน อาจายร์ทุกท่านที่แบ่งปันความรู้และให้กำลังใจ ผม   ขอบคุณมากๆจริงๆครับ ตอนนี้ความรู้สึกผมยังตื้นตันใจ อยู่เลยครับ  อยากให้ถึงมิตติ้งรอบหน้าเร็วๆครับ จะพยายามหาเพลงไปเล่นให้ได้สัก1เพลง ก็ยังดี   ขอขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่อยู่เบื้องหน้าแล้เบื้องหลังที่ทำให้งานมิตติ้งนี้เกิดขึ้นครับ   (ปล.ผมมีความสุขกับกีตาร์ตัวเองเพิ่มมากขึ้นมากๆๆๆๆ จริงๆครับ ขอบคุณน้าๆที่กรุณาทดสอบเสียงให้ผมเห็นว่ากีตาร์ที่ผมมีนั้น  มันเสียงเยี่ยมมากพอแล้ว)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
    ผมกับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณน้าๆทุกท่านเป็นอย่างสูงครับ

ที่ทำให้ผมใด้พบกับบรรยากาศอันอบอุ่บ อบอวลด้วยมิตรภาพเหมือนคบ

กันมานานแสนนาน ขอบคุณครับ
;D ;D ;D
noomxman

tao

• member
ถึงบ้านละครับ    ขอบคุณเจ้าของสถานที่และน้าๆทุกท่านมี่ร่วมกันจัดงานนี้ขึ้นมา
 บรรยากาศแห่งมิตรภาพอันแสนจะอบอุ่นเป็นกันเอง  สนุกมากคุ้มค่ากับการเดินทางครับ

pannpower

• member
 ^_^  ^_^  ^_^

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
555 ปลอดภัยทุกท่านนะครับ ผมยังไม่ถึงบ้านเลย แวะอยุ่ตะวันแดงโคราช อิอิ
มือกีต้าร์โฟล์ก

susdam

• member
555 ปลอดภัยทุกท่านนะครับ ผมยังไม่ถึงบ้านเลย แวะอยุ่ตะวันแดงโคราช อิอิ
แว่ะ หาสาวๆเหรอครับ น้าเร

Mr.Gula101

• member
****.... เหอะๆ อีก2อาทิตย์จะถึงบ้ามมั๊ยเนี๊ยะ..

eesanan

• member
สนุกสนานอบอุ่นมากมายครับ ขอบคุณผู้ที่ทำให้เกิดงานนี้ทุกท่าน และขอให้ชุมชนเราเข้มแข็งอบอุ่นอย่างนี้ ตลอดไป ครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ยังแฮงค์อยู่ครับ อธิบาย อะไร ไม่ได้ในตอนนี้ อิๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Traveler

• member
บรรยากาศวันงาน
ขอเปิดฉากด้วยเจ้าบ้านก่อนนะครับ  (ดูรุ่นพี่รุ่นน้องเขาคุยกัน)
www.youtube.com/watch?v=W6GaQPkKtcY

เนื่องจากใช้เวลาในการ Upload youtube ค่อนข้างนาน และมีงานที่ต้องเคลียร์หลายอย่าง ผมจะทะยอยลงก็แล้วกันนะครับ

Traveler

• member
สลับมาที่เวทีใหญ่บ้าง ความมันส์กำลังเริ่มโดยทีมผู้มาเยือน
www.youtube.com/watch?v=M9-wPi_xgE8

โปรดติดตามตอนต่อไป ยังมีอีก

Traveler

• member
มาดูฝีไม้ลายมือของคุณหมอลูกแกะมั่ง
www.youtube.com/watch?v=78TuMqBCMcY

คุณหมอครับผมฝากลูกศิษย์ไว้สัก 2 คนนะครับ เมื่อไหร่เซ็ตระบบเสร็จบอกด้วยครับ

Traveler

• member
โฆษณาคั่นรายการ  คนนี้ใครก็ไม่รู้  มารายงานตัวหน่อยครับ  ;D ;D ;D

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
โฆษณาคั่นรายการ  คนนี้ใครก็ไม่รู้  มารายงานตัวหน่อยครับ  ;D ;D ;D

คนนี้ตัวจรงเสียงจริง สุดยอด มือกีต้าร์ แต่ด้วยจรรยาบรร แล้วไม่สามารถเปิดเผยใบหน้าได้ อิๆ

รักเธอนะ....กีต้าร์