Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเด็นเก่า อีสานมี้ตติ้ง สอบซ่อม แอบซุ่ม ครับ  (อ่าน 142163 ครั้ง)

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1

คลายร้อนกันหน่อยนะครับ

มันสั่นได้มั๊ยครับน้าหำ........

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
กลัวแฮงค์....
ไปถึงก่อนก็ไปซื้อเสือร้องให้หมักไว้....เดี๋ยวผมย่างให้ครัน้าต่อ

แค่คิด ก็ น้ำยายไหย........อิอิ

FOTOBEER

• member

มันสั่นได้มั๊ยครับน้าหำ........

พี่ต่อ จะสั่นให้ มันละลาย เร็วๆใช่มั๊ยครับ     ผมแนะนำให้ เอา เยลรี่ มาทาเพิ่มความลื่นไหลก่อนที่จะสั่นนะครับ...555555

Traveler

• member

พี่ต่อ จะสั่นให้ มันละลาย เร็วๆใช่มั๊ยครับ     ผมแนะนำให้ เอา เยลรี่ มาทาเพิ่มความลื่นไหลก่อนที่จะสั่นนะครับ...555555

เย็นตายเลย แค่คิดก็เสียวแล้ว 
เวลาอมอะไรเย็นๆมันเสียวฟันน่ะ
แล้วตัวเองไม่มากะเขาเหรอ ให้ใครแวะรับไหมล่ะ

FOTOBEER

• member

เย็นตายเลย แค่คิดก็เสียวแล้ว 
เวลาอมอะไรเย็นๆมันเสียวฟันน่ะ
แล้วตัวเองไม่มากะเขาเหรอ ให้ใครแวะรับไหมล่ะ

รอ วีซ่า อยู่ครับ พี่ อยากไปใจจะขาด

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
มาโลด น้าเบียร์ จากจะจัดกันเล็กๆ จะเป็นงานใหญ่แล้วนะ

แต่ถ้ากลัวเมียด่า ล่ะก็ ให้เอาคำพูดพี่ตู่ ไปใช้ "เมียด่า ก็ คือเมียรัก" ถ้าเขาไม่รักเขาไม่ด่าหรอก

มา แล้ว กลับไปให้เข้า ด่า ("รัก") อิๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Mr.Gula101

• member
มาโลด น้าเบียร์ จากจะจัดกันเล็กๆ จะเป็นงานใหญ่แล้วนะ

แต่ถ้ากลัวเมียด่า ล่ะก็ ให้เอาคำพูดพี่ตู่ ไปใช้ "เมียด่า ก็ คือเมียรัก" ถ้าเขาไม่รักเขาไม่ด่าหรอก

มา แล้ว กลับไปให้เข้า ด่า ("รัก") อิๆ
****.... พูดถึงภรรยาแล้ว ขอกล่าวถึงแม่ของลูกผม มาบอกจะแต่งงานใหม่ ผมก็ฟังแล้วแค่ตลกอ่ะนะ แต่เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมามันทิ้งลูกไปแต่งจริงๆง่ะ...อุอุ ไม่รู้จะร้องเพลงอะไรเลยน้าหำ และไม่รู้ดีใจหรือเสียใจ ...

Traveler

• member

****.... พูดถึงภรรยาแล้ว ขอกล่าวถึงแม่ของลูกผม มาบอกจะแต่งงานใหม่ ผมก็ฟังแล้วแค่ตลกอ่ะนะ แต่เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมามันทิ้งลูกไปแต่งจริงๆง่ะ...อุอุ ไม่รู้จะร้องเพลงอะไรเลยน้าหำ และไม่รู้ดีใจหรือเสียใจ ...
ป๋า ผมไม่รู้ตื้นลึกหนาบางยังไงนะ ถามว่าจะร้องเพลงอะไร ผมก็ไม่รู้อีกเช่นกัน
แต่จะเปิดเพลงให้ฟังนะครับ
อยากไปก็ไป โดย สุรศักดิ์ วงษ์ไทย

ส่วนน้องเบียร์สุดเลิฟ พามาเที่ยวด้วยกันเลยสิ  อ้างว่าแวะมาซื้อขนมตุ๊บตั๊บก็ได้ 555

Mr.Gula101

• member

ป๋า ผมไม่รู้ตื้นลึกหนาบางยังไงนะ ถามว่าจะร้องเพลงอะไร ผมก็ไม่รู้อีกเช่นกัน
แต่จะเปิดเพลงให้ฟังนะครับ
อยากไปก็ไป โดย สุรศักดิ์ วงษ์ไทย

ส่วนน้องเบียร์สุดเลิฟ พามาเที่ยวด้วยกันเลยสิ  อ้างว่าแวะมาซื้อขนมตุ๊บตั๊บก็ได้ 555
****... 555...คงต้องเพลงนี้แหละน้าตู่ แต่มันก็ยังงงๆ... ดีนะเราเป็นคนประเภทชั่งเถอะ...

TOM1869

• member
ห้อง 305 ครับ
คนบางคน หอบสมบัติหนีเมียเอามาซุกไว้ครับ...พ่อ  แม่  พี่  น้อง.....

ใครจองห้องนี้ มีกีต้าร์แถมด้วย
Line id: 081-8718003

Traveler

• member
ป๋า พรุ่งนี้จะไปนั่งดื่มเบียร์เป็นเพื่อนเด๊อ

คนบางคน หอบสมบัติหนีเมียเอามาซุกไว้ครับ...พ่อ  แม่  พี่  น้อง.....

ใครจองห้องนี้ มีกีต้าร์แถมด้วย

เดี๋ยวจะย่องไปดูห้องนี้หน่อย ใครนะช่างทำไปได้  ;)

Mr.Gula101

• member
ป๋า พรุ่งนี้จะไปนั่งดื่มเบียร์เป็นเพื่อนเด๊อ

เดี๋ยวจะย่องไปดูห้องนี้หน่อย ใครนะช่างทำไปได้  ;)
****.... กะลังปวดหัวว่าเบอร์โทรน้าตู่หาย เพราะเปลี่ยนซิม(แต่เบอร์เดิมนะ) สงสัยจะนอนดูป๋องคนเดียว...

Traveler

• member
ป๋า เบอร์ผม 081-4232164  เสร็จธุระเรื่องหลานแล้วโทรหาผมได้เลย แล้วนัดกัน  จะแอบไปนั่งกินเบียร์เป็นเพื่อน
เปิดเพลงให้วัยรุ่นฟังอีกเพลง
www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=vfQ1bb9NDmI#

apinan14

• member
ไม่รู้จะคุยกับใครดี ไม่ค่อยรู้จักใคร

MUI

• member
ไม่รู้จะคุยกับใครดี ไม่ค่อยรู้จักใคร

+++++

ถ้าเมียผมให้ตังไปนะ

นั่งโม้กับผมทั้งคืนก็ด้ายยยย...[img][/img]

aroonnakp

• member
ข่าวการพบปะชุมนุมของเหล่าชาวยุทธ ณ.โรงเตี้ยมแห่งแห่ง.ได้แผ่ขยายเป็นวงกว้าง  เป็นที่จับตามองของชาวยุทธทั้งฝ่ายธรรมและอธรรม  รังสีของการดื่มกินลุกลามไปทั่ว  กลิ่นฉุนของแอลกอฮอร์และเนื้อตุ๋น เป็นที่รับรู้ได้ว่า..พวกท่านต้องเมา..ฮา..ข้าพเจ้าเป็นเพียงจอมยุทธต็อกต๋อย ได้แอบเห็นรายนามจอมยุทธผู้อาวุโสที่เข้าร่วมชุมนุม   ก็อดเป็นห่วงมิได้ เกรงว่าในวันประลองผู้เฒ่าอาจวู่วาม พลุกพล่าน  ตื่นเต้น  ธาตไฟเข้าแทรก,,พ่ายแพ้แก่เด็กหนุ่มนิรนาม อาจปลีกตัวเก็บอาวุุธนำเข้าราคาแพง กลับสำนักด้วยความบอบช้ำก็เป็นได้...ในชีวิตข้าพเจ้าไม่มีสิ่งใดที่จะทำให้พลุกพล่าน  ตื่นเต้นตื่นตัว ตื่นตระหนก..หวั่นใหวได้เท่ากับเรื่องที่พวกท่านกำลังกระทำเพราะเป็นสิ่งที่ข้าพเจ้ารักและหลงใหลดนตรีสิ่งคือหล่อเลี้ยงจิตวิญญาญให้มีพลัง...ขอให้งานผ่านไปได้ด้วยดีเดินทางปลอดภัย.ทั้งไปและกลับ....

Traveler

• member
>ท่าน aroonnakp
ขอส่งเทียบเชิญมายังท่าน มิบังอาจกล่าวได้ว่านี่คือการชุมนุมของเหล่าชาวยุทธ แท้จริงแล้วมันคือการรวมตัวกันของเหล่าสหายที่รักในวิถีของพิณฝรั่ง อาจจะมีปีศาจสุราอยู่แค่ 2-3 ตัว   เรื่องการประชันพิณฝรั่งนั้นต่างไปจากการประชันกระบี่ที่มองถึงความเป็นเลิศเหนือผู้อื่น แต่วิถีดนตรี การที่ขนอาวุธหนักมานั้นก็มีจุดมุ่งหมายเพื่อแบ่งปันให้จอมยุทธได้ทดสอบได้วิจารณ์ และเหนืออื่นใดก็คือจะได้เห็นประกายอันเจิดจ้าของมันเมืออยู่ในมือของเซียน  งานนี้รับรองว่าไม่มีการทำให้ธาตุไฟแตก มีแต่ความอภิรมย์ ความครึกครื้น  เรื่องการดื่ม หากได้ดื่มกับสหายที่รู้ใจ พันจอกยังนับว่าน้อยเกินไป ฮ่าฮ่าฮ่า ขอน้อมรับความปราถนาดีจากท่าน และอยากให้ท่านได้มาร่วมงาน  เรียนเชิญ ที่ี่นี่ไม่มีจอมยุทธ มีแต่พี่น้องและสหายครับ

>น้า apinan  ปีแรกที่ผมไปผมก็ไม่รู้จักใครเลย ไม่รู้จะคุยกับใครเหมือนกัน แต่นั่งโม้กันถึงตีสาม เดินลงมาลานจอดรถ โม้ต่ออีกจนถึงตีสี่ จนมีเสียงโทรศัพท์มาวงเลยแตก (ดีที่กลับบ้านหัวไม่แตก)  ปีถัดมา สองวัน ศุกร์-เสาร์ กลับบ้านตีสาม คำถามคลาสสิก มุงไปทำอารายของมุงฟระ ครั้งหลังสุด ตีสองไปนั่งทานข้าวต้มกันสี่คน นั่งนินทานางเอกช่องเจ็ดที่เขาไปนั่งทานข้าวต้มในร้าน กลับบ้านตีสามอีกเหมือนเดิม ครั้งนี้ดีหน่อยไม่มีคำถาม สงสัยคงปลงได้แล้ว มุงจะไปไหนก็ไป ไปที่ชอบที่ชอบเลย 555 ช่วงนี้ฟิตร่างกายไว้เลยครับ กลัวว่าหลังจากวันงานจะบอกว่ามาแล้วไม่ได้พักผ่อนเลยต่างหาก

น้าต่อ.....

• member
น้าอภินันท์มาคุยกลับผมก็ได้ครับ........มีทติ้งคราวนี้หนีกลับบ้านก่อนไม่ได้น๊ะครับ........อิอิ.........

น้าต่อ.....

• member
ข่าวการพบปะชุมนุมของเหล่าชาวยุทธ ณ.โรงเตี้ยมแห่งแห่ง.ได้แผ่ขยายเป็นวงกว้าง  เป็นที่จับตามองของชาวยุทธทั้งฝ่ายธรรมและอธรรม  รังสีของการดื่มกินลุกลามไปทั่ว  กลิ่นฉุนของแอลกอฮอร์และเนื้อตุ๋น เป็นที่รับรู้ได้ว่า..พวกท่านต้องเมา..ฮา..ข้าพเจ้าเป็นเพียงจอมยุทธต็อกต๋อย ได้แอบเห็นรายนามจอมยุทธผู้อาวุโสที่เข้าร่วมชุมนุม   ก็อดเป็นห่วงมิได้ เกรงว่าในวันประลองผู้เฒ่าอาจวู่วาม พลุกพล่าน  ตื่นเต้น  ธาตไฟเข้าแทรก,,พ่ายแพ้แก่เด็กหนุ่มนิรนาม อาจปลีกตัวเก็บอาวุุธนำเข้าราคาแพง กลับสำนักด้วยความบอบช้ำก็เป็นได้...ในชีวิตข้าพเจ้าไม่มีสิ่งใดที่จะทำให้พลุกพล่าน  ตื่นเต้นตื่นตัว ตื่นตระหนก..หวั่นใหวได้เท่ากับเรื่องที่พวกท่านกำลังกระทำเพราะเป็นสิ่งที่ข้าพเจ้ารักและหลงใหลดนตรีสิ่งคือหล่อเลี้ยงจิตวิญญาญให้มีพลัง...ขอให้งานผ่านไปได้ด้วยดีเดินทางปลอดภัย.ทั้งไปและกลับ....

ตกลงท่านจอมยุทธจะมามั๊ยอ่ะครับ........ข้าน้อยจะได้เตรียมเหล้านารีแดงไว้ต้อนรับซักสองไห..........

TOM1869

• member

รับรอง ไม่มีเหงา  ซ้อมวิ่ง ฟิตร่างกายให้ดีแล้วกันจ้า
Line id: 081-8718003