Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเด็นเก่า อีสานมี้ตติ้ง สอบซ่อม แอบซุ่ม ครับ  (อ่าน 141094 ครั้ง)

Mr.Gula101

• member
Re: ประเด็นเก่า อีสานมี้ตติ้ง สอบซ่อม แอบซุ่ม ครับ
« ตอบกลับ #660 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 22:03:55 »
อดทนรอฟังพร้อมวันจันทร์แจ่มฟ้านะน้าหำ...

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
Re: ประเด็นเก่า อีสานมี้ตติ้ง สอบซ่อม แอบซุ่ม ครับ
« ตอบกลับ #661 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 09:34:59 »
อดทนรอฟังพร้อมวันจันทร์แจ่มฟ้านะน้าหำ...

แอบมาซุ่ม  หมดชาเขียวไปครึ่งถาด ครับป๋า
รักเธอนะ....กีต้าร์

Traveler

• member
« ตอบกลับ #662 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 09:53:58 »
ผลจากการแอบซุ่ม เลยได้ ไมค์กับสแตนด์มาเป็นของตัวเอง ต่อไปไม่ต้องรบกวนสแตนด์รุ่นเดินตามแล้ว

chatree

• member
« ตอบกลับ #663 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 12:31:27 »
ผลจากการแอบซุ่ม เลยได้ ไมค์กับสแตนด์มาเป็นของตัวเอง ต่อไปไม่ต้องรบกวนสแตนด์รุ่นเดินตามแล้ว

ผมว่าที่อยู่ในกล่องสีมุกน่ะคงซ้อมไม่อยากวางเลยใช่มั๊ยครับน้าTraveler ผมเคยแอบลองแล้ววันมิตติ้ง..ขอบคุณมากนะครับที่กรุณานำมาให้ลิ้มรสครับผม
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

Traveler

• member
« ตอบกลับ #664 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 12:47:18 »
สวัสดีครับน้าชาตรี
ปัจจุบันเจ้าตัวที่อยู่ในกล่องขาวคือตัวที่น้านายเล่นในคลิป ส่วนตัวที่น้าชาตรีเล่นวันนั้น ตอนนี้กลับไปอยู่ในกล่องประจำตัวของเขาแล้วครับ ไม่ทราบว่าวันนั้นน้าชาตรีลองแล้วเป็นยังไงบ้าง สำหรับผมแล้วตัวนั้นคือตัวที่เอาไว้อ้างอิงว่าเสียงมาตรฐานควรจะเป็นแบบนี้
ส่วนสองตัวในกล่องที่อยู่ในภาพนั้นคือกีต้าร์ที่ผมรู้สึกว่า ดีและคุ้ม ในเวลานี้ครับ
หากมีโอกาส ผมอยากให้น้าชาตรีลอง พลังเสียงของ Cooltube สักหน่อย มาเยี่ยมลูกที่ขอนแก่นก็บอกนะครับจะเตรียมจัดเตรียมไว้ให้ลองครับ

chatree

• member
« ตอบกลับ #665 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 14:59:16 »
สวัสดีครับน้าชาตรี
ปัจจุบันเจ้าตัวที่อยู่ในกล่องขาวคือตัวที่น้านายเล่นในคลิป ส่วนตัวที่น้าชาตรีเล่นวันนั้น ตอนนี้กลับไปอยู่ในกล่องประจำตัวของเขาแล้วครับ ไม่ทราบว่าวันนั้นน้าชาตรีลองแล้วเป็นยังไงบ้าง สำหรับผมแล้วตัวนั้นคือตัวที่เอาไว้อ้างอิงว่าเสียงมาตรฐานควรจะเป็นแบบนี้
ส่วนสองตัวในกล่องที่อยู่ในภาพนั้นคือกีต้าร์ที่ผมรู้สึกว่า ดีและคุ้ม ในเวลานี้ครับ
หากมีโอกาส ผมอยากให้น้าชาตรีลอง พลังเสียงของ Cooltube สักหน่อย มาเยี่ยมลูกที่ขอนแก่นก็บอกนะครับจะเตรียมจัดเตรียมไว้ให้ลองครับ
ขอบพระคุณอีกครั้งครับสำหรับความกรุณาและมิตรภาพที่ดียิ่งของน้าTraveler วันนั้นได้ลองเสียงแล้วเป็นอะไรที่สุดยอดมากครับผม  เคยลองแต่ 214, 314 เท่านั้นเองถือว่ามาตรฐานสูงแล้วตามความคิดผม เพราะส่วนใหญ่เคยเล่นแต่ระดับกลาง ๆหรือต้น ลงมาระดับล่างนะครับ จึงไม่ค่อยมีความรู้หรือระดับการฟังยังไม่ถึงขั้นต้องขออภัยด้วยครับ และถ้ามีโอกาสจะนำตัวเท่าที่มีไปแลกเปลี่ยนทดลองกะน้าที่ขอนแก่นครับ ผมมีแต่ไปใช้บริการกีตาร์คนอื่น เอาเปรียบเจ้าของเค้าบ่อยน่ะครับ ..อ้อเสียดายจังผมเพิ่งไปหาลูกเมื่อ 24/05/56 คลาดไปแอบดูการซุ่มซ้อมเลยครับ

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #666 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 15:02:36 »
อั๊นแน่...แอบไปหลบฝนกันละซิ....

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #667 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 15:24:40 »
อั๊นแน่...แอบไปหลบฝนกันละซิ....

รวบหลบฝนมี สาวๆ มาให้กำลังใจด้วยนะ ป๋า ถ้าจะมา ขอนแก่น ส่งข่าวด้วยเด้อครับ จะได้ไปแอบซุ่มอีก อิๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

xavier samak

• member
จัดตอนปิดเทอมเน้อคับ....
ก็คงประมาณนั้นล่ะครับน้าเต่า ตามประสาพ่อลูกอ่อน  :D ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับหัวโจกด้วยครับ
****.... ต้องตามล่าหาหัวโจกกันก่อนนะ...(โชว์บรรยากาศก่อน)

เห็นเวทีแอบอยู่หลังต้นไม้มั๊ย...หรือชอบแบบริมน้ำ...

บรรยากาศ ร่มรื่น น่าพักผ่อน นั่งฟังเทพทั้งหลายเล่นกีต้าร์และร้องเพลง สด สด....

chatree

• member
« ตอบกลับ #669 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 15:20:14 »
แสดงว่า ป๋ากุลาก็แอบไปหลบฝนที่อื่นใช่รึเปล่าครับ

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #670 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 07:41:52 »
แสดงว่า ป๋ากุลาก็แอบไปหลบฝนที่อื่นใช่รึเปล่าครับ
****.... ฝนตกยังไงผมก็ไม่เปียก อ.ชาตรี เพราะฝมมีน้ำชโลมใจอยู่แล้ว...55..สบายดีนะครับ ในบอณ์ดช่วงนี้ไม่กล้าถาม ไม่กล้าตอบ ขอคุยกันในหมู่เฮานี้แหละ...

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #671 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 17:04:43 »
เปิดกระทู้ใหม่ บิ้วอารมณ์ไปเรื่อยๆเลยดีกว่าครับน้าๆ......กว่าจะสุกงอมก็เข้าหนาวพอดี..........

sssuss

• member
« ตอบกลับ #672 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 09:13:20 »
แบบริมน้ำ....อยู่ที่ไหนคะ^^ บรรยากาศดีจัง
:):):):):)

pisit5924

• member
« ตอบกลับ #673 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:13:04 »
แบบริมน้ำ....อยู่ที่ไหนคะ^^ บรรยากาศดีจัง
.. หวัดดีครับ ป้าสุ ...:)
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #674 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 16:10:13 »
.. หวัดดีครับ ป้าสุ ...:)

หวัดีครับ ป้าสุ...และน้าหว่อง....บายดี บ่ครับ....อิอิ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #675 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 16:11:09 »
เปิดกระทู้ใหม่ บิ้วอารมณ์ไปเรื่อยๆเลยดีกว่าครับน้าๆ......กว่าจะสุกงอมก็เข้าหนาวพอดี..........

รูปนี้ ทำร้ายจิตไต  กันอย่างรุนแรงเลยครับ พี่ต่อ...........หิวเลย

sssuss

• member
« ตอบกลับ #676 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 16:38:11 »
หวัดดีค่ะน้า pisit5924 , น้า FOTOBEER   สำบายดีอยู่ ^^ แล้วน้าๆ ละคะ สำบายดีบ่
:):):):):)

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #677 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 18:45:38 »
****....อยู่มวกเหล็กจ้าป้าสุ ก่อนถึง น.เจํดสาวน้อย4กม.

apinan14

• member
« ตอบกลับ #678 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 20:43:36 »
****....อยู่มวกเหล็กจ้าป้าสุ ก่อนถึง น.เจํดสาวน้อย4กม.

เอาเลยครับป๋า จัดเลย

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #679 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 22:48:21 »
****.... รอหนาวแวะมาเยี่ยมก่อนน้าฯ...

เอาเลยครับป๋า จัดเลย