Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ รบกวนถามว่ามีงบ หมื่นนึงเล่นโปร่งตัวไหนดี  (อ่าน 2015 ครั้ง)

รูปวาด

• member
รบกวนถามว่ามีงบ หมื่นนึงเล่นโปร่งตัวไหนดี ครับ เน้น stum & picking

welovely007

• member
  • นัทนว
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

nhoy

• member
รบกวนถามว่ามีงบ หมื่นนึงเล่นโปร่งตัวไหนดี ครับ เน้น stum & picking
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ  จากคำถามลองดูยามาฮ่า วีลาห์ คอร์ท และคราฟเตอร์ครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
สวัสดีและ ยินดีต้อนรับครับ..............

รูปวาด

• member

รูปวาด

• member
โอ้ ขอโทษด้วยครับ  โพสผิด

jason1007

• member
มาต้อนรับ ผมก็เพิ่งมาเหมือนกัน

Mook :)

• member

kamin23

• member
มือใหม่เหมือนกันครับ เลยไม่กล้าแนะนำครับ ^^"
ทำไมไม่บอกช้าง ทำไมไม่บอกม้า มาบอกลา กันทำไม