Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Revival RG-26M เปนไงมั้งครับ  (อ่าน 597 ครั้ง)

Godda

• member
Revival RG-26M เปนไงมั้งครับ
« เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 13:18:58 »
ตอนนี้ตระเวนลองเสียงอยู่หลายๆยี่ห้อ ในงบประมาณ15,000
ได้แก่ Recording King,Ayers,Veelah,Walden
ตอนนี้ชอบ Revival RG-26M มากสุด รบกวนพี่น้องแนะนำเพิ่มเติมอีกสักหน่อยครับ
จากตัดสินใจภายในวันเสาร์นี้แว้ววว... ???

sonic

• member
Re: Revival RG-26M เปนไงมั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 17:29:35 »
พอใช้ได้ครับ ในงบนี้ อยากจะให้ไปลอง Walden ที่ร้าน Music City และ Veelah ที่ร้าน Forte Music
ทั้งสองร้าน อยู่ในห้าง Central พระรามเก้า ชั้นเดียวกันเลย ผมว่า Walden และ Veelah โดนใจกว่า
แต่การตัดสิ้นใจ อยู่ที่ท่านเองครับ เอาแบบที่ตัวเองลองแล้วรู้สึกชอบ เล่น จับถนัดมือ ชอบตัวไหน เอาตัวนั้น