Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Microphone shop ຟ້າສາຍຮ້ານຂາຍໄມ ປະເທດໄທ 發財麥克風 ไมค์ ลำโพง แอมป์ หูฟัง สายแจ๊ค  (อ่าน 63558 ครั้ง)

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
55555 หล่อ นิสัยดี บ้านมีเตาแก๊ส...
EJ 8960 8436 9 TH
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
น้าแฟรงค์มีขาไมค์+แสตนด์โน๊ต ด้วยใช่มั๊ยครับ ขอราคา ส่ง ตจว. ด้วยครับ

990.-ครับรวมส่งแล้ว แต่อาจต้องดูว่าอยู่จังหวัดที่ขนสงntcหรือ nim express ผ่านไหม เพื่อความรวดเร็วครับ
ไปรษณีย์ช้าไป

ผมอยู่ จ.แพร่ครับ มี นิ่มฯ เพิ่งมาเปิดได้เดื่อนกว่า ๆ เคยใช้บริการส่งกีตาร์แล้วครับ เดี๋ยวโอนเงินแล้วผมแจ้งที่อยู่นะครับ
เลขบัญชีน้าแฟร้งหาได้ในกระทู้นี้ใช่มั๊ยครับ
SCB 1402224785. Surasak Bodhilah

ผมโอนเงินค่าสินค้าให้แล้วนะครับน้าแฟร้งค์ ยอด 990.99  เวลา 20.21 น. รบกวนน้าแฟร้งค์ส่งตามที่อยู่นี้เลยครับ

นายปรวัฒน์ ปันทรส
40 ม.2 ต.ร่องกาศ อ.สูงเม่น จ.แพร่ 54130
tel. 0882511370

ส่งทาง นิ่มฯ หรือ อย่างอื่น ตามน้าแฟร้งค์สะดวกครับ
ขอบคุณครับ
ส่งนิ่มซี่เส็งให้แล้วครับ
大家好,我叫意風泰國人

theanuso

• member
  • theanuso
จริงจัง จริงใจ

Bluesong55

• member
สอบถามหน่อยครับถ้าเป็นการต่อระหว่างหัวแอมป์กับลำโพงที่เป็นsterioควรใช้สายสัญญานกับแจ๊คแบบไหนครับ

• member
    • FARSHINE
สอบถามหน่อยครับถ้าเป็นการต่อระหว่างหัวแอมป์กับลำโพงที่เป็นsterioควรใช้สายสัญญานกับแจ๊คแบบไหนครับ

มันมีแบ่งซ้ายกับขวา อยู่แล้ว ไม่ใช่หรือครับ ผมไม่สามารถตอบได้เพราะหัวต่อแต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกันครับ
ถ้าจะให้ฟันธงเลย ถ่ายรูปด้านหลังมาให้ดูจะดีมาก
大家好,我叫意風泰國人

Bluesong55

• member
ผมตอบอย่างนี้น่ะครับ หัวแอมป์มีสองรูและมีสวิทย์สามารถปรับได้สามแบบ4,8,16 โอมครับ
ส่านcap มีสามรูครับ รูซ้าย 4โอม(เป็นโมโน) รูกลาง8โอม(บอกว่าsterio)รูขวา16โอม(โมโน)
ผมเลยสงส้ยว่าเราจะใช่แจ็คที่เป็นโมโนทั้งเส้นเลยได้ไหมและจะมีผลต่อหัวแอมป์หรือไม่่
หรือใช้แจ็คเป็นสเตอร์ไปเลยแล้วไปปรับที่หัวแอมป์ในกรณีที่เล่นเป็นโมโน..cap 12นิ้ว 2ดอก
ผมถ่ายรูปแล้วแต่ลงไม่ได้ครับ

• member
    • FARSHINE
ผมตอบอย่างนี้น่ะครับ หัวแอมป์มีสองรูและมีสวิทย์สามารถปรับได้สามแบบ4,8,16 โอมครับ
ส่านcap มีสามรูครับ รูซ้าย 4โอม(เป็นโมโน) รูกลาง8โอม(บอกว่าsterio)รูขวา16โอม(โมโน)
ผมเลยสงส้ยว่าเราจะใช่แจ็คที่เป็นโมโนทั้งเส้นเลยได้ไหมและจะมีผลต่อหัวแอมป์หรือไม่่
หรือใช้แจ็คเป็นสเตอร์ไปเลยแล้วไปปรับที่หัวแอมป์ในกรณีที่เล่นเป็นโมโน..cap 12นิ้ว 2ดอก
ผมถ่ายรูปแล้วแต่ลงไม่ได้ครับ

โทรหาผมได้เลยครับ พิมพ์ไป ไม่กระจ่างพลอยจะเสียเวลา ในกรณีที่ต้องการคำตอบด่วนนะครับ

หัวแอมป์ที่มันเป็น2รู มันให้เราทำเป็น สเตอริโอได้
แต่ความต้านทานของตู้มันต้องเลือกเพราะ ตู้แต่ละชนิดอิมพีแดนซ์ไม่เท่ากัน
大家好,我叫意風泰國人

Bluesong55

• member
ขอบคุณคุณFrakyมากเลยครับสำหรับคำแนะนำ..กระจ่างแจ้งเลยครับ

• member
    • FARSHINE
ขอบคุณคุณFrakyมากเลยครับสำหรับคำแนะนำ..กระจ่างแจ้งเลยครับ
วันเสาร์มันวันสงกรานต์หรืเปล่าครับ สายไหมโซนมรณะ
ถ้าผมอยู่บ้านผมจะไม่ออกไปไหนเลย3วัน นัดเจอกันก่อนสงกรานต์ก็ได้นะครับ
大家好,我叫意風泰國人

Bluesong55

• member
วันศุกร์ค่ำๆจะสะดวกหรือไม่ครับสักสามทุ่ม

[email protected]

• member
เรียนน้า franky ที่นับถือ

สบายดีหรือเปล่าครับ ว่าง ๆ ผ่านมาแถวพญาไท รบกวนติดสแตนตั้งโน้ตรุ่นที่ต่อไมโครโฟนได้ด้วยมาสัก ๑ ชุดนะครับ เล็งไว้ตั้งใจจะอุดหนุนนานแล้ว แต่มัวยุ่ง ๆ เลยไม่ได้แจ้งให้ทราบสักที ปล.แจ้งราคามาได้เลยครับผมจะได้เตรียมเงินไว้ ทั้งนี้ เอาไว้หลังสงกรานต์ก็ได้ครับ ไม่รีบ สุดท้ายนี้ ขออนุญาตสวัสดีปีใหม่ไทยล่วงหน้า ขอให้กิจการรุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรงทั้งตัวน้า franky เองและครอบครัวนะครับ

ขอแสดงความนับถือ
ยิ่งยศ

• member
    • FARSHINE
วันศุกร์ค่ำๆจะสะดวกหรือไม่ครับสักสามทุ่ม
สะดวกครับ
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
เรียนน้า franky ที่นับถือ

สบายดีหรือเปล่าครับ ว่าง ๆ ผ่านมาแถวพญาไท รบกวนติดสแตนตั้งโน้ตรุ่นที่ต่อไมโครโฟนได้ด้วยมาสัก ๑ ชุดนะครับ เล็งไว้ตั้งใจจะอุดหนุนนานแล้ว แต่มัวยุ่ง ๆ เลยไม่ได้แจ้งให้ทราบสักที ปล.แจ้งราคามาได้เลยครับผมจะได้เตรียมเงินไว้ ทั้งนี้ เอาไว้หลังสงกรานต์ก็ได้ครับ ไม่รีบ สุดท้ายนี้ ขออนุญาตสวัสดีปีใหม่ไทยล่วงหน้า ขอให้กิจการรุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรงทั้งตัวน้า franky เองและครอบครัวนะครับ

ยิ่งยศ
สบายดีครับพี่ยิ่งยศ ไม่ได้โทรหากันเลย ผ่านแถวนั้นบ่อยๆ
ขาตั้งเอาทั้งชุดหรือเอาแค่แป้นวางโน้ตครับ
大家好,我叫意風泰國人

• member
เรียน น้า franky ที่นับถือ

ขอซื้อทั้งชุดเลยครับ จะได้มีไว้หลาย ๆ อันครับผม

ยิ่งยศ

• member
    • FARSHINE

ขอซื้อทั้งชุดเลยครับ จะได้มีไว้หลาย ๆ อันครับผม

ยิ่งยศ

งั้นเป็นหลังสงกรานต์นะครับ ผมหยุดยาวมากครับ เปิดอีกที22 เมย.
เบื่อสงกรานต์กันไปข้าง
大家好,我叫意風泰國人

suwannee

• member
mix cfx12mk llราคาเท่าไหร่ค่ะ

• member
    • FARSHINE
mix cfx12mk llราคาเท่าไหร่ค่ะ

19,000.- พร้อมส่งครับ
大家好,我叫意風泰國人

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
สวัสดี ขอให้ท่านมีความรักที่ยิ่งใหญ่
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน

• member
    • FARSHINE
สวัสดี ขอให้ท่านมีความรักที่ยิ่งใหญ่

ความรักไม่สำคัญเท่าได้รัก

แล้วสรุปว่า มาขายของหรือขายรักกันแน่ งิงิ
大家好,我叫意風泰國人

• member

น้า franky อย่าลืมชุดแสตนด์ตั้งโน้ตที่มีที่ต่อไมโครโฟนของผมนะครับ ผ่านมาแถวนี้เมื่อไหร่เอามาส่งได้เลยครับ และอย่าลืมแจ้งราคานะขอรับกระผม

Yingyos