Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามหน่อยครับ ระหว่าง ayers รุ่น acsr กับ a08c อันไหนดีกว่ากันครับแล้วราคาต่างกันมากไหมครับ  (อ่าน 592 ครั้ง)

susdam

• member
รบกวนถามหน่อยครับ ระหว่าง ayers รุ่น acsr กับ a08c อันไหนดีกว่ากันครับแล้วราคาต่างกันมากไหมครับ

กำลังมอง 2 รุ่นนี้หน่ะครับ เพราะผมลองหาข้อมูลเองแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลย

susdam

• member
น้าๆช่วย บอกทีครับ  ใจชอบ a08c   แต่ acsr  มีมือ2  ราคาโดนๆ  เลยตัดสินใจไม่ได้ครับเพราะไม่รู้ว่า2 รุ่นนี้มันต่างกันแค่ไหนครับ   แต่a08c ราคาประมาณ 49000 ครับว่างั้น