Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกีตาร์สำหรับคนมือเล็ก ไม่เกิน 2 หมื่นหน่อยครับผม  (อ่าน 816 ครั้ง)

ThunZZZ

• member
แนะนำกีตาร์สำหรับคนมือเล็ก ไม่เกิน 2 หมื่นหน่อยครับผม
ปกติเล่นทั้งสตรัม และ picking ครับ เห็นมีคนบอก takamine คอเล็ก ยังไม่เคยไปลองเลยครับ

guitarhaha

• member
แนะนำ Walden มีหลายรุ่นที่ผมคิดว่าคอเหมาะกับคนเอเชีย และ Yamaha รุ่น A Series ก็น่าสนใจเช่นกัน ลองไปดูก่อนนะครับ

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
+1 walden ครับคอบาง ดามแข็งแรง เซทง่ายครับ