Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หามือกีตาร์ โฟล์ค และ คาฮอง หรือ ไวโอลีน cover  (อ่าน 2149 ครั้ง)

คะมะ

• member
หามือกีตาร์ โฟล์ค และ คาฮอง หรือ ไวโอลีน cover 
จังหวัด กรุงเทพ และ ปริมณฑล 
สไตล์หรือแนวเพลงที่เล่น เพลงรัก เพลง cover สากลทั่วไป 

อยากได้ คนที่ Create เพลงเก่งๆ นะครับ ขอคนที่พอมีประสบการณ์ จะมือใหม่ หรือ เก่า ได้หมดขอแบบสนใจจิงจัง นะครับเพราะ ถ้าวงสมบูรณ์ มีงานทั้วไป งานแต่งงาน Event มีทีมงานช่วยโปรโมทวงแน่นอน สนแอด เฟส หรือโทร มาคุยกัน ได้นะครับ

ซ้อมที่แถว 5 แยกลาดพร้าว อยู่โซน ลาดพร้าว จตุจักร พหล วิภาวดี จะดีครับ
เบอร์ติดต่อ 0859004167 
E-mail [email protected] 

Park

• member
Re: หามือกีตาร์ โฟล์ค และ คาฮอง หรือ ไวโอลีน cover
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 09:47:44 »
 :D ผมตีกลองนะครับ ประสบการณ์ก็เล่นกลางคืนมา2ปีแล้วก็หยุดมาสัก5เดือนได้ละฮะ ก็ยังอยากกลับมาเล่นกลางคืนอยุ่ ไงก็ลองคุยกันก่อนคับ ;D
แล้วนี่เล่นตำแหน่งอะไรครับ ทำไมหาคนเล่นเยอะจัง

คะมะ

• member
Re: หามือกีตาร์ โฟล์ค และ คาฮอง หรือ ไวโอลีน cover
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 09:56:47 »
คะมะ ร้องเพลง ครับ  ที่หาเยอะเพราะหา สำรองไว้  จิงๆก็มี กีต้าร์แล้วครับ แต่น้องจะติดงาน บ่อยๆ  ส่วนไวโอลีน ก็เผื่อไว้เฉยๆ เป็นสีสัน เพราะ จะหาคนที่จูนกันได้และ อยู่ยาวนั้น ยาก ต้องมีสำรอง พอมีงานก็ เรียกมาเล่นได้เลย  แต่ถ้า คนไหนลงตัว โอเคแล้วก็ ยืนพื้นยาวครับ

Park

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 10:54:24 »
โอเค งั้นเด๋วผมโทรไป

คะมะ

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 10:58:08 »
แอดเฟส มาคุยกันได้นะครับ แต่ถ้าจโทรคุยกันเดี๋ยวขอเป็นหลังเลิกงาน

แล้วนี้ พักอยู่โซนไหนครับ

Park

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 14:13:29 »
งั้นไว้เย็นนี้ผมเลิกงานโทรไป เอ่อ ลืมถามว่าสะดวกสักกี่โมงคับ ???

คะมะ

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 14:19:51 »
คะมะ จะซ้อมกัน วันศุกร์ นี้ 2/11/12  18.30 นี้นะครับ ถ้าสะดวก ลองมาซ้อมด้วยกันนะคับ
สถานที่ วิภาวดี 22 ซอย ตลาดการบินไทย ครับ

Park

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 15:48:47 »
รอลิสส์เพลงจะเล่นอยู่นะคร้าบบบ วันนี้ก็ซ้อมไปก่อนนะคับ

คะมะ

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 16:15:37 »

ยิ่งรู้จัก ยิ่งรักเธอ  , จากนี้ไปจนนิรันดร์  , รักไม่ต้องการเวลา
เธอคือของขวัญ   , ขอให้เหมือนเดิม,   ของขวัญ  , ทำอะไรสักอย่าง   - ป้าง
สิ่งสำคัญ   ,รักเราไม่เก่าเลย  กบ ทรงสิทธิ์ , หนึ่งในไม่กี่คน
คิดถึงทุกที ที่อยู่คนเดียว    , When you say nothing at all
วันนั้น ฟังหัวใจตัวเอง ก้อนหินละเมอ   , เรื่องดีๆ เสนา หอย ,  ให้รักมันโตในใจ
เติมใจให้กัน , ใช่เลย , แอบชอบ // ละอองฟอง,ทราย // วัชราวลี  , เหมือนเดิม เศรษฐา
เพียงแค่ใจเรารักกัน  , คนบนฟ้า paradox , อุ่นใจ
Hero - Enrique Iglesias   , Best in Me – Blue,
Superman - Five for Fighting

Park

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 14:19:25 »
นัดซ้อมอีกทีเมื่อไหร่รบกวนโทรบอกด้วยนะครับผม  ;D ;D