Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมประกวด ออกแบบโลโก้ Ukethai.com ผู้ชนะเลิศการออกแบบ ได้รับรางวัล Ukulele...  (อ่าน 1934 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ด่วน...!!

ร่วมประกวด ออกแบบโลโก้ Ukethai.com

ถึงเวลาของ... นักออกแบบที่มีใจรัก Ukulele กับ การประกวด "ออกแบบ โลโก้" ให้กับเวบไซด์ Ukethai.com

สำหรับผู้ชนะเลิศ การประกวด จะได้รับรางวัล...
1. Ukulele 1 ตัว ยี่ห้อ Lanikai แบรนด์จากประเทศเยอรมัน
2. เงิดสด 1,000 บาท  

รายละเอียดเพิ่มเติม : http://www.ukethai.com/webboard/index.php?board=6.0 (ต้องลงะเบียนก่อน ถึงเข้าสู่ระบบได้)

ปล. ใครมีเพื่อนเป็นนักออกแบบ ไอเดียเจ๋งๆ ช่วยกันประชาสัมพันธ์ได้ครับ :)

oocl

• member

เดี๋ยวผมส่งให้เพื่อนช่วยออกไอเดีย ได้รางวัล หาร 2 อิๆๆๆ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
มือสมัครเล่น จะลองดูครับ น้าจิม.....อิอิ

TuiHY

• member
ไว้ว่างๆจะลองดูครับ ช่วงนี้ยุ่งมาก อิอิ ^^

blacktree

• member
เดี๋ยวพรุ่งนี้ ทำ

Moonlight

• member