Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ เข้า web acousticthai แล้วเป็นอย่างนี้เปล่าครับ  (อ่าน 2172 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
Re: น้าๆ เข้า web acousticthai แล้วเป็นอย่างนี้เปล่าครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:06:16 »
2-3 วันมานี้ ขออภัยในความไม่สะดวก ครับ
กำลังแก้ไขปัญหา ครับ ขอบคุณทุกๆท่าน ครับ
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
Re: น้าๆ เข้า web acousticthai แล้วเป็นอย่างนี้เปล่าครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 12:44:16 »
Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

หลังๆ มาเนี้ย เริ่มเป็น ผมนึกว่าเป็นเพราะ เน็ต ที่บ้าน แต่มาเล่นที่ทำงานก็เป็นเหมือนกัน
สงสัย server รองรับ ไม่ไหวละ

ตอนนี้ปรับปรุงแก้ไขแล้วครับ เนื่องจากความหนาแน่นมากเกินไป คิดว่าตอนนี้น่าจะปกติ แล้วครับ

ขอบคุณครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 13:25:01 »
Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

หลังๆ มาเนี้ย เริ่มเป็น ผมนึกว่าเป็นเพราะ เน็ต ที่บ้าน แต่มาเล่นที่ทำงานก็เป็นเหมือนกัน
สงสัย server รองรับ ไม่ไหวละ

ตอนนี้ปรับปรุงแก้ไขแล้วครับ เนื่องจากความหนาแน่นมากเกินไป คิดว่าตอนนี้น่าจะปกติ แล้วครับ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ "น้าจิม"
ตอนนี้ใช้ได้เป็นปกติแล้วครับ :)

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 19:38:06 »
Ok แล้วครับ ขอบคุณครับ
:)

jatuchot

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 13:29:55 »
ของผมกดเข้ารหัสแล้ว พอกดลิงค์ใหม่ มันให้เข้ารหัสใหม่อิกอะครับ
เซงมาก เมื้อคืน เข้าใหม่ไปหลายรอบเลย

sonic

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 15:49:56 »
ปกติครับ ตอนนี้ปกติมาก ขอบคุณครับ

Anat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 15:52:54 »
โตะใจโหมะเลย
ยิ่งใช้คอมไม่เก่งอยู่ด้วย
นึกว่างานเข้าซะแหล่ว  แต่เข้าเวปอื่นก็ปกติดีอยู่ครับ

fantasy

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 16:08:12 »
ตอนนี้ปรกติแล้ว

peak

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 10:15:57 »
ผมก็เป็นครับเช้านี้ยังเป็นอยู่เลย ผมใช้วิธี เลือกเข้าหน้าเว็บบอร์ดโดยตรงเลยจาก History เลือกวันย้อนหลังสุดที่เข้าได้ ลองดู
Acoustic only