Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์การเล่นดนตีต่างๆครับ แชร์หน่อยจร้า  (อ่าน 2626 ครั้ง)

oomsin

• member
Re: ประสบการณ์การเล่นดนตีต่างๆครับ แชร์หน่อยจร้า
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 10:42:10 »
ผมชอบเล่นการกุศลที่สุดครับ เพราะไม่กดดัน เล่นสนุก มีความสุขดีครับ
รองลงมาเป็น Event ตอนกลางวันครับ. ผมว่าเล่นสบาย
รอลงลงมาอีกก็เล่นตามร้านครับ

งานที่ผมกดดันที่สุดคืองานแต่งงาน แต่นัดนตรีส่วนมากบอกว่างานแต่งเป็นงานง่าย. ซึ่งจริงๆมันก็ง่ายครับ เล่นก็น้อย ไม่ค่อยมีคนสนใจเท่าไหร่
แต่มกดดันเอง เพราะอยากจะทำให้ดีี่สุด เจ้าบ่าวเจ้าสาวเค้าน่าตะแต่งงานกันแค่ครั้งเดียว เหมือนพลาดไม่ได้. ประมาณนั้นน่ะครับ

ไม่นับงานแจมนะครับ อันนั้นสบายเลยเวลาไปแจมกับเพื่อนๆทเล่นอยู่ตามร้าน มันส์ลูกเดียว
ใช่เลยจร้า

furch1975

• member
Re: ประสบการณ์การเล่นดนตีต่างๆครับ แชร์หน่อยจร้า
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 11:10:20 »
ไม่เห็นมีรูปคู่หูมาแจมด้วยเลยครับเต้ย.. (ตาอ๊อตน่ะ) อยากเล่นแบบนี้บ้างจังแต่ใจไม่กล้าพอ อิอิ..วันหลังถ้ามีโอกาสจะขอไปเล่นด้วยได้อ๊ะเปล่า..
555 ใครครับเนี่ยรู้จักตาอ๊อตด้วยอ่ะ
ปอครับ ที่เคยไปดู pu k&k(ใช่ป่ะ)ด้วยกัน แล้วร้่านปิดอ่ะ
แค่ได้เล่นก็สุขใจ..

Guitar_Joe

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:21:12 »
เปิดหมวกไม่มองหนังสือ แต่มองคนที่ดู ที่เดินไปมา แล้วจะเห็นอะไรๆเยอะแยะ มากมาย ผมพูดไม่เกินจริงครับ
 ปล.อย่าไปจ้องแฟนชาวบ้านมาก อาจหมวกเปิดได้ 555

ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

nhoy

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:21:55 »

สวัสดีครับน้า oomsin
วันหลังถ้าเล่นที่นี่อีก ผมอาจขออนุญาตเข้าไปช่วยแจมด้วยคนนะครับ :D