Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Capo จ้า  (อ่าน 1605 ครั้ง)

The Autopsy

• member
  • พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
ตามหา Capo จ้า
« เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 09:53:54 »
capo ยี่ห้อ shubb หาชื้อได้ที่ใหน และราคาประมาณเท่าใหร่ครับ ตั้งงบไว้ประมาณ800 ไม่รู้จะพอหรือเปล่าครับเห็นเล็กๆน่ารัก และน่าจะทนทานพอสมควร ใครใช้อยู่ช่วยแจ้งเบาะแสด้วยครับ ขอบคุณครับ
หกล้มเพราะก้าวเดินไปข้างหน้า... ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่   MANCHESTER UNITED FC

gazz

• member
Re: ตามหา Capo จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:57:51 »
อ่านจาก อากู๋ บอกว่ามีที่
yellowmama กับ ร้านย่งเส็งนะครับ

ลอง Search หาดูครับ แต่ดูจากทรงผมชอบ Dunlop มากกว่า

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 12:16:07 »
เห็นเค้าว่า shubb แข็งแรงทนทาน แต่เราชอบดีไซน์ของ dunlop กับ G7th มากกว่า
ซื้อ shubb ที่ร้าน เยลโล่มาม่า.com มันเซนเซอร์ ไปพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษ เอาเองเน่อ

gazz

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 12:17:22 »
เห็นเค้าว่า shubb แข็งแรงทนทาน แต่เราชอบดีไซน์ของ dunlop กับ G7th มากกว่า
ซื้อ shubb ที่ร้าน เยลโล่มาม่า.com มันเซนเซอร์ ไปพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษ เอาเองเน่อ

มัน เซนเซอร์ จริงๆ ด้วยป้ามุก ฮาฮา