Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันสงกรานต์ และสวัสดีปีใหม่แบบไทย ๆ ครับ ^^  (อ่าน 2309 ครั้ง)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
วันนี้เป็นวันขึ้นปีใหม่แบบไทย ๆ ก็ขอส่งความสุขให้ทุก ๆ ท่านนะครับ ขอให้ทุกท่านและครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรงประสบความสำเร็จเจริญก้าวหน้าในอาชีพการงานครับ

และท่านใดที่จะออกไปเล่นน้ำก็ขอให้สนุกกับวันสงกรานต์นี้ให้เต็มที่ครับ ท่านที่เดินทางไกลก็ขอให้เดินทางปลอดภัย อย่าลืมนะครับ ง่วงไม่ขับ เมาก็ไม่ขับนะครับ ส่วนใครที่อยู่บ้านกับครอบครัว ก็ขอให้มีความสุขกับครอบครัวอย่างเต็มที่ครับ

เดี๋ยววันนี้ขอเริ่มด้วยการออกไปใส่บาตรก่อนครับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ  :D :D :D

รำวงเริงสงกรานต์-ร้อยปี ชาตกาล ♬ ♪

tatsanai

• member
สุขสันต์สันสงกรานต์เช่นกันครับ น้าสนธยา และเพื่อนๆ ชาวบ้านไม้ทุกทาน

fingerkl

• member
ทำบุญกันก่อนไปเล่นน้ำนะครับ

ขอให้ทุกท่านสนุกสนานอย่างปลอดภัยครับ

Traveler

• member
ขอบคุณครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ

TKCN

• member
สุขสันต์วันสงกรานต์เช่นกันครับ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ

MUI

• member
เข้ามารับพร และส่งคืนพรนั้นแด่ท่าน จขกท และผู้อ่านทุกท่านครับ สวัสดี (สงกรานต์ทีไรนั่งเล่นดนตรีอยู่ในบ้านทุกปี๊ทุกปี)

KULAA_101

• member
เข้ามารับพร และส่งคืนพรนั้นแด่ท่าน จขกท และผู้อ่านทุกท่านครับ สวัสดี (สงกรานต์ทีไรนั่งเล่นดนตรีอยู่ในบ้านทุกปี๊ทุกปี)

เหมือนกันเลยจร้า...วันนี้ได้มีโอกาสเอาAcousticGuitarทุกตัวมาลองกับAmp.ทุกตัวเลยครับ เพราะเมื่อวานหนักไปหน่อยเลยวู๊บบบ...ไปไหนไม่ได้ ขอให้น้าๆทุกคนมีความสุขนะคร๊าบบบบบ....เบาๆลงกันหน่อยนะคร๊าบบบ....555...

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับผม
:)

baitorys

• member
ส่งความสุขให้ทุกท่านครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ขอให้เดินทางกลับ โดยปลอดภัยนะครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Mook :)

• member
สัวสดีปีใหม่ไทยค่ะน้าสน และน้าๆทุกท่าน ขอให้พบเจอแต่สิ่งที่ดี มีความสุข สมหวังทุกประการค่ะ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
สวัสดีปีใหม่ งานดี เงินมี สุขภาพแข็งแรง ทุกคนครับ
facebook.com/byrt21