Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าหยิบกีต้าร์ออกมาจาก hard case ในห้องที่เพิ่งเปิดแอร์  (อ่าน 4035 ครั้ง)

Hardworker

• member
ของผมไม่ค่อยเกียวกับฮาร์เคสในห้องแอร์นะครับ แต่คล้ายๆกัน
ผมเคยเอากีตาร์..ทาคาลามิเนต..ไปเที่ยวยอดดอยอินทนนท์ตอนหน้าหนาวซึ่งหนาวสุดๆ
ตอนนั้นทั้งขาไปขากลับใส่ซอฟเคสบ้างเอามาเล่นบ้าง
โดนแดดขาไปเริ่มเข้าดอยก็เข้าโหมดหนาวโคตรเลยและก็เย็นทั้งคืน
รุ่งเช้าก็ลงมาเจอแดดร้อนๆอีก ก็ไม่เป็นไรนะครับ ทั้งๆที่อุณภูมิเปลี่ยนแบบฉับพลัน
(ไม่รู้เกี่ยวกันรึป่าว แหะๆ)

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
กีตาร์แพงๆนี่ลำบากเวลาต้องระวังในการเก็บรักษาจริงๆครับ
:)

nhoy

• member
กีตาร์แพงๆนี่ลำบากเวลาต้องระวังในการเก็บรักษาจริงๆครับ
อาจารย์เลยต้องตัดใจปล่อย 314CE ออกไป เพราะเหตุนี้ใช่ไหมครับ ;D ;D ;D

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เพราะผมไม่มีตังใช้ครับน้าหน่อย ^^
:)