Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: crafter anniversary guitar มีขายในเฉพาะช่วงปีนั้นๆ หรือว่ามีขายตลอดครับ  (อ่าน 1263 ครั้ง)

SALAMANDER

• member
crafter anniversary guitar มีขายในเฉพาะช่วงปีนั้นๆ หรือว่ามีขายตลอดครับ

อยากทราบจิงๆ

ขอบคุณครับ ^_^

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
crafter anniversary guitar มีขายในเฉพาะช่วงปีนั้นๆ หรือว่ามีขายตลอดครับ

อยากทราบจิงๆ

ขอบคุณครับ ^_^

มีขายตลอดครับ ในหน้าซื้อขายมือ 2 มีมาเรื่อยๆเลยครับ  ;D
คิดถึงเมืองภูเก็ต

SALAMANDER

• member
กรณี มือ 1 อ่ะครับ จะไปหาที่ music collection จะมีอยู่หรือเปล่าครับ

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
ปกติจะผลิตรมาจำนวนจำกัดครับ ของสั่งมาเรื่อยๆจนกว่าจะขายหมด ไม่มีใครตอบได้ว่าจะมีของอยู่ในร้านนานแค่ใหนครับ ถ้าหมดแล้วก็ต้องมือสองอย่างเดียวครับ

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
กรณี มือ 1 อ่ะครับ จะไปหาที่ music collection จะมีอยู่หรือเปล่าครับ

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20616.165   ที่น้าถามไว้ในกระทู้นี้ ได้คำตอบที่ถูกต้องแน่นอนครับ เพราะเป็น Dealer
ปล. ถ้าน้าจะถามอะไรโพสต์ถามที่เดียวเลยครับ ไม่ต้องถามหลายกระทู้ มีน้าๆมาตอบให้แน่นอนไม่ต้องเป็นห่วงครับ ด้วยความเคารพครับ
คิดถึงเมืองภูเก็ต