Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจาะหมุดใส่สายสะพาย / คอโก่ง ช่วยแนะนำร้านให้หน่อยครับ  (อ่าน 1704 ครั้ง)

muaythaii

• member
กีต้าร์ takamine eg530sc ครับ อยากเจาะหมุดใส่สายสะพาย ช่วยแนะนำร้านให้หน่อยครับ
กรุงเทพฯและปริมณฆล ได้หมดครับ (จริงๆอยู่นนทบุรี)

และคอกีต้าร์โก่งด้วยครับ แนะนำช่างให้หน่อยนะครับ  :)

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
คอโก้ง เอาเหล็กขันคอ ขันเอง ก็ได้ครับ

หรือถ้าจะเอาไปเจาะพอดี ก็ให้ช่างทำให้เลยครับ

อยู่นนท์ แนะนำ ร้าน Guitar Workshop ครับ ชั้น 2 เมเจอร์ท่าน้ำนนท์ครับ อยู่ข้างๆ Box office ครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

KULAA_101

• member
ตามข้างบนจร้า....แต่คอทองแดงนี้น่ากลัว....เอิ๊กกก.....