Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รายการวิทยุที่เกี่ยวกับ acoustic guitar  (อ่าน 1021 ครั้ง)

poj

• member
รายการวิทยุที่เกี่ยวกับ acoustic guitar
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 17:23:07 »
เรียนถามน้าๆหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าพอรู้หรือไม่ครับ ว่ามีรายการวิทยุรายการใด คลื่นใดบ้างครับ ที่จัดรายการเกี่ยวกับถามตอบปัญหากีต้าร์โปร่งบ้างครับ
ถ้ามี รบกวนชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

thotsapol23

• member
Re: รายการวิทยุที่เกี่ยวกับ acoustic guitar
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 21:57:00 »
+++++++++++++++++++++++ อยากทราบเหมือนกันคับ

totti_wt

• member
  • ^_^
Re: รายการวิทยุที่เกี่ยวกับ acoustic guitar
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 22:43:48 »
ถ้าเป็นตอบปัญหาเกี่ยวกับกีต้าร์โปร่งโดยตรง ยังไม่เคยผ่านหูมาเหมือนกันครับ...
แต่มีที่น่าสนใจ คือ ช่วง Music Guru ทาง FM 106 วิทยุครอบครัวข่าว...
จะมีทุกวันเสาร์ บ่าย 2-5 โมงเย็น...
แต่เค้าจะเน้นทางเพลงสากล ยุคเก่าๆ หน่อยครับ... และก็เกร็ดเกี่ยวกับดนตรีต่างๆ...
ซึ่งแต่ละอาทิตย์เค้าก็จะมี Topic ที่นำมาคุยแตกต่างกันไปน่ะครับ...

ยังไงก็ต้องขออภัยน้า poj ด้วยครับ ตอบไม่ค่อยตรงคำถามซักเท่าไหร่... ^^'''
รอน้าๆ ท่านอื่นมาเสริมนะครับ... ^_^