Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆทั้งหลายครับ เตรียมพบกับ Tanglewood Guitar!! ขออนุญาติเอาข่าวมาบอกนะครับ น้าๆ  (อ่าน 4668 ครั้ง)

Hermiss Music

• member
เจ้าของแบรนด์ เป็นของ อังกิดครับ  ผลิตที่จีน  เลยสเป็คไม้แล้วราคาถูก  งานดีด้วยครับ

• member
ชี่รี่ ที่ผมสั่งนะครับ  เป็น ผลิตโดยจีน  แต่ทางอังกิดเค้า ควบคุมการผลิตครับ  เป็นของแบรนด์  อังกิด  ครับ  น้า

• member
Tanglewood Rosewood Demo

พิมตกหล่นไปครับ  *สเป็คไม้ดี แล้วราคาถูก*  รับฟังเสียง Tanglewood Guitar ก่อน นอนครับผม 

น้าจี

• member
อยากทดลองเสียงจังคับ