Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนน้าๆ ร่วมโหวตยี่ห้อกีตาร์ในดวงใจภายใต้งบต่ำกว่าหนึ่งหมื่นบาทครับ  (อ่าน 8930 ครั้ง)

pongnarin

• member
เชิญชวนน้าๆ ร่วมโหวตยี่ห้อกีตาร์ในดวงใจกันครับ ภายใต้เงื่อนไขคือ
1. กีตาร์โปร่งอย่างเดียวไม่นับคลาสสิกกีตาร์นะครับ
2. ราคาไม่เกินหนึ่งหมื่นบาท
3. ไม่มีภาคไฟฟ้า
ขอขอบคุณทุกๆความเห็นครับ

pongnarin

• member
ลิสต์กีตาร์อันนี้เท่าที่ผมนึกออกครับ อาจตกหล่นได้
อยากให้ผมเพิ่มเติมยี่ห้อไหนบอกได้นะครับ

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
ได้ยี่ห้อเดียวเหรอ คริๆ จัดให้ paramount ไปหนึ่งดอกล่ะ
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

totti_wt

• member
  • ^_^
อยากเลือกซัก 2 อ่ะ.. รักพี่เสียดายน้อง.. อิอิ ^^

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: เชิญชวนน้าๆ ร่วมโหวตยี่ห้อกีตาร์ในดวŧ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 00:48:41 »
Cort ครับ ให้ CJ1F

เอา ไม่มีภาคไฟฟ้า ลิมอ่าน 5555+

งั้นโหวดใหม่ ให้ คราฟเตอร์ ครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

lekhaew

• member
อยากโหวตใ้ห้พวก yamaha, morris japan
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
ไม่มี morris ให้เลือก ถ้าไม่เกินหมื่นผมให้ morris w20
MUGEN_guitar_SHOP

Mook :)

• member
crafter เยอะเหมือนกันเนอะ ;D

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
ไม่มี morris ให้เลือก ถ้าไม่เกินหมื่นผมให้ morris w20

อ่ะ แน่นอนเล่นอยู่ตัวนี้แจ่มสุดๆ

pongnarin

• member
เพิ่ม Morris แล้วนะครับ

K@Y

• member
  • เคครับ :)
veelah ครับ dolce น่าสนใจอยู่

Missdupdip

• member

Bukjay

• member
เพิ่งรู้ว่าโพสโหวตได้ด้วย แหะๆ ไปอยู่ไหนมาเนี่ยเรา

โหวตให้ Dolce อะค่ะ ยังไม่เคยลองแต่กำลังอยากได้

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
มี  morris   แล้ว  yamaki   cat's eye  กีต้าร์วินเทจ มือสองอะไรพวกนี้ไม่มีบ้างเรอครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

pongnarin

• member
มี  morris   แล้ว  yamaki   cat's eye  กีต้าร์วินเทจ มือสองอะไรพวกนี้ไม่มีบ้างเรอครับ
ใจจริงๆอยากไว้เฉพาะกีตาร์ที่ยังพอมีมือหนึ่งขายในตลาดหน่ะครับ
เผื่อเป็นแนวทางน้าๆที่กำลังสนใจ อีกทั้งกีตาร์มือสองมันขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซือและผู้ขายหน่ะครับ
เลยเอาราคาของมือหนึ่งที่ยังมีขายในปัจจุบันเป็นหลักน่าจะดีกว่าหน่ะครับ
เลยเก็บไว้คราวหน้าทำโพลกีตาร์วินเทจยอดนิยมกัน ^^

kaizer123

• member
ผมใช้ibanezแต่อยากเลือกtakamineซะงั้น 555

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ใจจริงๆอยากไว้เฉพาะกีตาร์ที่ยังพอมีมือหนึ่งขายในตลาดหน่ะครับ
เผื่อเป็นแนวทางน้าๆที่กำลังสนใจ อีกทั้งกีตาร์มือสองมันขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซือและผู้ขายหน่ะครับ
เลยเอาราคาของมือหนึ่งที่ยังมีขายในปัจจุบันเป็นหลักน่าจะดีกว่าหน่ะครับ
เลยเก็บไว้คราวหน้าทำโพลกีตาร์วินเทจยอดนิยมกัน ^^
[/quote
รับทราบ  ความคิดดีครับ  ขอบคุณมากครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

น้าตั้ม มูเก้น

• member

อ่ะ แน่นอนเล่นอยู่ตัวนี้แจ่มสุดๆ
ของเค้าดีจริงๆ >_<
MUGEN_guitar_SHOP

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage

ของเค้าดีจริงๆ >_<

เดี๋ยวว่าจะจัดชุด Yamaki, Cat's eye ไม่ก็ morris รุ่นสูงๆอีกสักตัวอ่ะน้าตั้ม กำลังถามๆน้าเอกอยู่..........อิ อิ เต็มบ้านแล้ว