Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: martin dsr 1 เทียบกับ taylor 110ce ในราคาเท่าๆกัน ใครที่เคยลองมา ช่วยรีวิวให้ผมทีครับ  (อ่าน 4718 ครั้ง)

niti

• member
เชิญออกความเห็นได้เลยครับ  เม็กซิโกทั้งคู่     ตัวไหนคุ้มกว่า

และมีอะไรที่เด่น  และด้อย   ข้อดีข้อเสียอะไรบ้างครับ

TOM1869

• member
พอกันครับ ทั้งสองตัวเป็นรุ่น ล่างๆ ของ brand ทั้งคู่ พอมีแล้วได้ลองรุ่นสูงแล้ว เดี๋ยวก็ได้ซื้อใหม่  รอดูมือสองในหน้าซื้อขายก่อนดีกว่า ครับ

อย่าลืมไปลองเสียง ที่ร้านดูก่อนครับว่าชอบหรือเปล่า
Line id: 081-8718003

nhoy

• member
Re: martin dsr 1 เทียบกับ taylor 110ce ในราคาเท่าๆกัน ใครที่เค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 16:18:04 »
เชิญออกความเห็นได้เลยครับ  เม็กซิโกทั้งคู่     ตัวไหนคุ้มกว่า

และมีอะไรที่เด่น  และด้อย   ข้อดีข้อเสียอะไรบ้างครับ
อยู่ที่ว่าน้า niti ชอบลักษณะเสียงแบบไหนครับ
ถ้าชอบคมชัด สดใส เบสไม่มาก ก็ 110CE
ถ้าชอบนวลหน่อย อิ่มและมีเบส ก็ DSR1 ครับ

niti

• member
หวัดดีครับ น้าทั้งสอง มาตอบให้ประจำเลย อิอิ

สรุปวันนั้นไปลองทั้งสองรุ่นนี้มา เทียบกลับไปกลับมา

อยู่สองชั่วโมง  สรุปได้มาร์ตินมานะครับ  เพราะว่า

โลภ อยากได้เคส  5555 

แล้วอีกอย่างกลัวของมันหมดอ่ะครับ  เพราะมันไม่เหมือน

เทย์เลอร์ มันมีออกมาตลอดนะครับ 110ce ยังหาซื้อภายหลังได้

เชิญแสดงความเห็นเพิ่งเติมกันได้นะครับ   ขอบคุณครับ

nhoy

• member
ยินดีกับน้า niti ด้วยนะครับ

artanfield

• member
ยินดีด้วยครับ ได้สาวก มาร์ตินเพิ่มขึ้นอีกแล้วครับ ย่านเบสเยี่ยมครับ
เล่นไม่เป็นแต่ใจรัก

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ว่างๆอัดคลิปมาให้ชมมั่งน๊ะครับ......

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ว่างๆอัดคลิปมาให้ชมมั่งน๊ะครับ......
ส่วนผมรอชม HD 28 ของพี่ต่ออยู่ครับ งับ งับ  ;D
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
ผมเข้ามารอชมของน้าต่อ.....ด้วยคนนะครับน้า Montri :D

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ส่วนผมรอชม HD 28 ของพี่ต่ออยู่ครับ งับ งับ  ;D

ถ้าผมเอารถไปจะขนไปให้ชมถึงที่เชียงใหม่เลยน้าเก่ง......

ผมเข้ามารอชมของน้าต่อ.....ด้วยคนนะครับน้า Montri :D

น้าหน่อยสบายดีน๊ะครับ.........

nhoy

• member
Re: martin dsr 1 เทียบกับ taylor 110ce ในราคาเท่าๆกัน ใครที่เค
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 14:32:49 »
ส่วนผมรอชม HD 28 ของพี่ต่ออยู่ครับ งับ งับ  ;D

ถ้าผมเอารถไปจะขนไปให้ชมถึงที่เชียงใหม่เลยน้าเก่ง......

น้าหน่อยสบายดีน๊ะครับ.........
สบายดีครับน้าต่อ.....หวังว่าน้าต่อ.....คงสบายดีเช่นกัน   ระลึกถึงอยู่เสมอนะครับ

ericssonn

• member
สองพยางค์เลย-----------"อิจฉา"----
แต่ไม่ริษยานะครับ อิอิ อยากได้มาร์ตินจัง อยากได้ๆๆๆพอแต่งงานแล้วของเล่นของผู้ใหญ่ผบ.สั่งงดอย่างเดียว เริ่มตรอมใจ -_-"
แต่ก็มีd550ceไว้แก้ขัดพอหายอยากได้บ้าง 555