Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงสุดๆ T^T  (อ่าน 5695 ครั้ง)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: คิดถึงสุดๆ T^T
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 11:32:03 »

อิจฉาคนมีแฟนสวยคร้าบ........... (จะหาใด้บ้างไหมเนี้ย):P :P :P :P

เรื่องสวยไม่เท่าไหร่หรอกครับ แฟนน้าหนุ่มก็สวย ถ้าน้าหนุ่มพอใจนะครับ ที่สำคัญคือความเข้าใจเนี่ยแหล่ะครับ ที่ผมประทับใจมากๆ คิดว่า น้าๆหหลายคนก็คงมีแฟนที่น่ารักแบบเดียวกัน ไม่งั้นคงไม่ปล่อยให้พวกเรามานั่งยิ้ม นั่งขำกับ หน้าจอคอม  แบบนี้หรอกครับ 5555555

ปล.แต่ไปจีนมันเพลินจริงๆนะครับ 55555555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ