Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประทานโทษนะครับ แนะนำกีต้าร์ Furch รุ่นหมื่นต้นๆสวย ให้ผมหน่อยสิครับ แปลกๆ ยิ่งดี  (อ่าน 960 ครั้ง)

sparow

• member
อินเลย์ สาม เหลียม ยิ่งเจ๋ง เลย ครับ ^^  สีแปลก ๆ ด้วย ขอบคุณมากครับ

ถ้าหมื่นต้นๆ ไม่มีก็ รุ่น ที่ ราคาประหยัดๆ หน่อย ก็ได้ครับ

ขอบคุณค๊าบ

nhoy

• member
Re: ประทานโทษนะครับ แนะนำกีต้าร์ Furch รุ่นหมืŭ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 22:53:43 »
ยินดีต้อนรับนะครับ

Furch งบระดับนี้คงเป็นรุ่นซีรี่ส์ 40 ครับ ราคาประมาณ 20,xxx ซึ่งมีข่าวว่ากำลังจะหยุดสายการผลิตแล้วครับ
ตอนนี้มี S-40 มือสองลงอยู่ในหน้า ซื้อ-ขาย ราคาอยู่ที่ 17,000 ลองเข้าไปดูซิครับ

sparow

• member
ขอบคุณมากเลยครับ

ขอประทานโทษด้วยน่ะครับ ผมสมาชิกใหม่ ไม่ได้แนะนำตัว

><"

nhoy

• member
ไม่เป็นไรครับ  แล้วเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับน้า sparow