Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 148294 ครั้ง)

huch2009

• member
คุณโอ๊ต Update เลขผมด้วยครับ.............ยังไม่มีเลย.............เดี๋ยวเสียสิทธิ์

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
น้าHemp ผมขอ 96 แล้วกันฮะ อันเดียวให้เสียวกันไปเลย  ;D

รบกวน น้า Aongpetrucci เลือกเลขใหม่ด้วยฮะ ผมอัพเดตผิดไปเองครับ ^ ^

ขออภัยในความเสียวด้วยนะคับ ><"

คุณโอ๊ต Update เลขผมด้วยครับ.............ยังไม่มีเลย.............เดี๋ยวเสียสิทธิ์

เรียบร้อยแล้วครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

pv

• member
จำไม่ได้ว่ากี่สิทธิ์ แต่ไม่น่าจะน้อยกว่า 4 นะ ฝากโอ๊ตดูด้วยแล้วกันครับ 41, 51, 61, 81 Thanks krub (บ้านข้างๆ 54/144-145)

★ hemp ★

• member
จำไม่ได้ว่ากี่สิทธิ์ แต่ไม่น่าจะน้อยกว่า 4 นะ ฝากโอ๊ตดูด้วยแล้วกันครับ 41, 51, 61, 81 Thanks krub (บ้านข้างๆ 54/144-145)

ของเฮียน่าจะ 20+ นะครับ ^ ^

----------------------------

วันนี้หวยออกแล้วจ้าาาาา ^ ^

Aongpetrucci

• member
น้า hemp ฮะ เอาเป็น 79 แล้วกันครับ คงไม่ซ้ำ แล้วนะ ^^

★ hemp ★

• member
น้า hemp ฮะ เอาเป็น 79 แล้วกันครับ คงไม่ซ้ำ แล้วนะ ^^

จัดไปฮะ ^ ^

kook_gai

• member
ขอแสดงความยินดีกับน้า puto ด้วยคร๊าบบบบบบบบบ

★ hemp ★

• member
หวยออกแล้วววว เด๋วมาประกาศรายชื่อผู้โชคดีกันอีกทีนะฮะ ^ ^

★ hemp ★

• member
รางวัลมีดังนี้จ้า ^ ^

รางวัลที่ 1 กีต้าร์โปร่ง MORRIS M500 Top Solid ----- 1 รางวัล
หมายเลข 07 โดยน้า puto

รางวัลที่ 2 อูคูเลเล่ PILLI KOKO Soprano Size All Solid KOA Acacia ----- 1 รางวัล
หมายเลข 58 โดยน้า น้า tantis

รางวัลที่ 3 ส่วนลดซื้อกีต้าร์ของผม 15% ( ได้ทุกตัวที่ลงขาย ส่วนลดต่อ 1 ตัวนะครับ ) ----- 2 รางวัล
หมายเลข 57 โดยน้า OldiesHunter
หมายเลข 59 -

รางวัลที่ 4 ส่วนลดซื้อกีต้าร์ของผม 10% ( ได้ทุกตัวที่ลงขาย ส่วนลดต่อ 1 ตัวนะครับ ) ----- 4 รางวัล
หมายเลข 72 โดยน้า suppawan@
หมายเลข 59 โดยน้า -
หมายเลข 16 โดยน้า น้า suppawan@
หมายเลข 30 โดยน้า -

รางวัลที่ 5 SOUND BUFFER ----- 1 รางวัล
หมายเลข 59 โดยน้า -

รางวัลที่ 6 CLASSIC AMERICAN KAZOO ( Made in USA. ) ----- 5 รางวัล

หมายเลข 68 โดยน้า sCr
หมายเลข 22 โดยน้า suppawan@
หมายเลข 52 โดยน้า suppawan@
หมายเลข 43 โดยน้า suppawan@
หมายเลข 10 โดยน้า suppawan@
( น้า suppawan@ ดวงแรงมากเลย เข้าเป้าไป 6 รางวัล ได้ Kazoo คนเดียว 4 อันเลยยย ^ ^ )

ผู้โชคดีรบกวนติดต่อกลับที่

DTAC : 084 6699699  //  TRUE : 086 9006990   //  AIS : 083 3033808

peel

• member
ผมไม่ถูกหวยน้า HEMP แต่ผมถูกหวยรัฐครับ 07 ได้ค่าขนมของเล็กฮิป 2 พัน 555 :D

suppawan@

• member
ขอบคุณมากฮะน้า สำหรับการส่งโชคของรางวัลสมนาคุณลูกค้า
เกือบได้เหมาอีกหลายรางวัลของน้าแล้วฮะ เพราะเล็งเลข 59 ไว้กับสิทธิ์ที่เหลือ แต่แบบว่าเป็นคนไม่ค่อยมีโชคฮะ  :P

ค่ำวันจันทร์อาจจะแวะเข้าไปฮะ ว่าแต่อยากได้อูคูเลเล่จุงเบยยยย ดีใจกับผู้โชคดีด้วยฮะ  :) :) :)

★ hemp ★

• member
ผมไม่ถูกหวยน้า HEMP แต่ผมถูกหวยรัฐครับ 07 ได้ค่าขนมของเล็กฮิป 2 พัน 555 :D

ยินดีด้วยฮะน้า ปิดซอยเลี้ยงกันเลยดีฝ่าาา ^^

ขอบคุณมากฮะน้า สำหรับการส่งโชคของรางวัลสมนาคุณลูกค้า
เกือบได้เหมาอีกหลายรางวัลของน้าแล้วฮะ เพราะเล็งเลข 59 ไว้กับสิทธิ์ที่เหลือ แต่แบบว่าเป็นคนไม่ค่อยมีโชคฮะ  :P

ค่ำวันจันทร์อาจจะแวะเข้าไปฮะ ว่าแต่อยากได้อูคูเลเล่จุงเบยยยย ดีใจกับผู้โชคดีด้วยฮะ  :) :) :)

แล้วเจอกันฮะน้า ที่เก่า เวลาเดิมนะฮะ ^^

puto

• member
หวัดดีครับ ผมที่เข้าไปรับของรางวัลเมื่อคืน
พึ่งได้ลองวันนี้ เสียงเบสเต็มมากแบบที่บอกเลยครับ
ขอบคุณสำหรับของรางวัล
ขอให้มีกิจกรรมให้ร่วมสนุกแบบนี้ต่อไปนะครับ

★ hemp ★

• member
หวัดดีครับ ผมที่เข้าไปรับของรางวัลเมื่อคืน
พึ่งได้ลองวันนี้ เสียงเบสเต็มมากแบบที่บอกเลยครับ
ขอบคุณสำหรับของรางวัล
ขอให้มีกิจกรรมให้ร่วมสนุกแบบนี้ต่อไปนะครับ

ขอบคุณน้าเช่นกันครับ ขอให้มีความสุขกับกีต้าร์ตัวใหม่นะครับ ^ ^

★ hemp ★

• member
เตรียมพบกับความเปลี่ยนแปลงครั้งใหม่ ที่นี่ เร็วๆนี้ !!!

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

★ hemp ★

• member

★ hemp ★

• member

★ hemp ★

• member

OldiesHunter

• member
โลโก้+ชื่อ เท่มากน้า Hemp  ดูโหงวเฮ้งแล้วต่อไปนี้คงขายดีร่ำรวยจนปวดมือเพราะนับเงินแน่...5555