Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องกีตาร์)โอยยย.. อึดอัด!!! แฟนขี้หึงมากกกก.... ควรทำยังไงดี  (อ่าน 27020 ครั้ง)

Mook :)

• member
ฮู้...อ่านมาตั้ง 6 หน้า  งงวุ้ย

เอางี้  เรียกมันทั้งสองคนมาด่าแม่มเลย
บอก  กรูไม่เอาพวกมรึงแล้ว
กรูจะไปหาแฟนใหม่ และก็ เพื่อนใหม่
ถ้ายังไม่ถอยกันอีก พวกมรึงเจอไม้นี้แน่

..แล้วก้ไปปลีกวิเวกซักพัก...

ถ้าพวกมันคิดได้  เราจะเป็นต่อ..
แต่ถ้ามันยังคิดไม่ได้ ก็เลิก..เริ่มต้นชีวิตใหม่..เริ่มต้นเพลงใหม่  กีต้าร์ตัวใหม่

เชื่อเหอะ  ปัญหาทุกอย่าง ต้องใช้...กำลัง....
สันติวิธีบางครั้งมันก็ดี  แต่บางครั้งมันก็ได้แค่หมกเม็ดปัญหาไปวันๆ

..เฮียโหดไปมั๊ย..หนูมุก...งิ..งิ..
5555+
โหดมาก! หลังจากปลีกวิเวกไป กลับมามันยังไม่ดีกัน เดี๋ยวได้ตบคู่ อิอิ

Traveler

• member
เออว่ะ วิธีของอาจารย์นี่แจ๋ว สะใจซาดิตสม์จริงๆเลย ดีๆๆ เห็นด้วยเลิกแม่มมันทั้งคู่ไอ้เพื่อนผู้หญิงและแฟนผู้หญิงเนี่ย แล้วมาคบเพื่อนผู้ชายกับแฟนผู้ชายดู แล้วดูซิว่ามันจะเป็นยังไง 55

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
แต่ละท่านช่างเป็นที่ปรึกษาที่ดีจริง ๆ สมคำกล่าว...ครอบครัวร้าวฉาน คืองานของเรา  ;D

Anat

• บุคคลทั่วไป
แต่ละท่านช่างเป็นที่ปรึกษาที่ดีจริง ๆ สมคำกล่าว...ครอบครัวร้าวฉาน คืองานของเรา  ;D

ถูกต้อง..นะคร้าบ......น้า sontaya

aneng

• member
อ้างถึง
ฮู้...อ่านมาตั้ง 6 หน้า  งงวุ้ย

เอางี้  เรียกมันทั้งสองคนมาด่าแม่มเลย
บอก  กรูไม่เอาพวกมรึงแล้ว
กรูจะไปหาแฟนใหม่ และก็ เพื่อนใหม่
ถ้ายังไม่ถอยกันอีก พวกมรึงเจอไม้นี้แน่

..แล้วก้ไปปลีกวิเวกซักพัก...

ถ้าพวกมันคิดได้  เราจะเป็นต่อ..
แต่ถ้ามันยังคิดไม่ได้ ก็เลิก..เริ่มต้นชีวิตใหม่..เริ่มต้นเพลงใหม่  กีต้าร์ตัวใหม่

เชื่อเหอะ  ปัญหาทุกอย่าง ต้องใช้...กำลัง....
สันติวิธีบางครั้งมันก็ดี  แต่บางครั้งมันก็ได้แค่หมกเม็ดปัญหาไปวันๆ

..เฮียโหดไปมั๊ย..หนูมุก...งิ..งิ..
5555+
โหดมาก! หลังจากปลีกวิเวกไป ปลับมามันยังไม่ดีกัน เดี๋ยวได้ตบคู่ อิอิ
กลัวแต่น้องมุกกลับมา จากปลีกวิเวก...เพื่อนกับแฟนได้เสียเป็นเพียหมัวเอ้ย เมียผัวกันแล้ว  จะขำให้กลิ้งเลย5555 สมงอนดีนัก555.. ;D

• member
กลัวแต่น้องมุกกลับมา จากปลีกวิเวก...เพื่อนกับแฟนได้เสียเป็นเพียหมัวเอ้ย เมียผัวกันแล้ว  จะขำให้กลิ้งเลย5555 สมงอนดีนัก555.. ;D
55555+ โอย...ปวดตับ ;D ;D

Montra

• member
น้องมุกคนสวย  คิดถูกไปมั๊ยนี่  มาขอคำปรึกษากับน้าบ้านนี้  กร๊ากกกกกกกกกก+++
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

• member
น้องมุกคนสวย  คิดถูกไปมั๊ยนี่  มาขอคำปรึกษากับน้าบ้านนี้  กร๊ากกกกกกกกกก+++
ถุูกแล้วสิคะ เพราะไม่รู้จะถามใครแล้ว (เอ๊ะ!!.. ยังไง) 55+ 

aneng

• member
อ้างถึง
ถุูกแล้วสิคะ เพราะไม่รู้จะถามใครแล้ว (เอ๊ะ!!.. ยังไง) 55+
555,น้องมุก..เขารู้ว่าพวกเรา หมอสูติยังอาย หมอตำแยเรียกพี่..มีความเชี่ยวชาญอย่างมากๆตรงจุดซ่อนเร้น        ของในใจผู้หญิงง่ะ555+-

Crucify

• member
อ้างถึง
555,น้องมุก..เขารู้ว่าพวกเรา หมอสูติยังอาย หมอตำแยเรียกพี่..มีความเชี่ยวชาญอย่างมากๆตรงจุดซ่อนเร้น        ของในใจผู้หญิงง่ะ555+-

ผมว่าน้าอาเหน่ง นี่เชี่ยวชาญจริงครับ 55+

Traveler

• member
เข้ามาเก็บความรู้ครับ ;D

• member
เข้ามาเก็บความรู้ครับ ;D
ผิดห้องป้ะคะ กระทู้นี้ ไร้ความรู้ อิอิ

Traveler

• member
อ้าว! ก็เห็นมีตั้งแต่รักษาโรคหัวใจไปจนถึงหมอตำแยไม่ใช่เรอะ
เอ รึว่ามาผิดห้องจริงๆ

Crucify

• member
กระทู้ป้ามุึกเค้าความรู้เยอะครับ

Traveler

• member
กระทู้ป้ามุึกเค้าความรู้เยอะครับ
เห็นมะมีคนเห็นด้วยแน่ะ :P

ohm_pea

• member
5555555555555+ ธรรมดาของคนน่ารัก น้องมุกต้องทำใจ 55555555555555+

ใครมีแฟนสวยน่ารักก็ต้องหึงแบบนี้แหละจ้ะ ^^
อ้า สวัสดีครับพี่กบบบ เอ็มก็ไม่ออน มาแอบ ออนซอนอยู่กระทู้นี้เอง
จันทาร ดีกว่า จันไร

nantfa

• member
Re: (นอกเรื่องกีตาร์)โอยยย.. อึดอัด!!! แฟนขี้หึ#
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 15:19:26 »
จริงๆ เเล้วไม่ยากซ์  ................ อิอิ

บอก เขาไปเล้ย เเน่จริงเรามารักกันม้า เอามะเอามะ

เเต่ เเฟนมุก ต้องเลี้ยงทุกอย่าง

เเละตอนนี้ มุก กำลังเดือดร้องตังค์ไม่พอซื้อกีต้าร์ขาดเเค่ไม่กีหมื่น
พอดีอยากได้Taylor 9 Series limited edition 1995 ที่กำลังลงขายอยู่เเต่เงินไม่พอ

เเต่ถ้าลำบากไป ขอพิสูจน์ น้ำใจด้วย Taylor 214  ก็พอตัวนี้ก็ลงขายอยู่

555555+

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

• member
จริงๆ เเล้วไม่ยากซ์  ................ อิอิ

บอก เขาไปเล้ย เเน่จริงเรามารักกันม้า เอามะเอามะ

เเต่ เเฟนมุก ต้องเลี้ยงทุกอย่าง

เเละตอนนี้ มุก กำลังเดือดร้องตังค์ไม่พอซื้อกีต้าร์ขาดเเค่ไม่กีหมื่น
พอดีอยากได้Taylor 9 Series limited edition 1995 ที่กำลังลงขายอยู่เเต่เงินไม่พอ

เเต่ถ้าลำบากไป ขอพิสูจน์ น้ำใจด้วย Taylor 214  ก็พอตัวนี้ก็ลงขายอยู่

555555+

555+
เข้าท่าๆ

gazz

• member
ขอมาเก็บความรู้ด้วยครับ ^^

redtopup

• member
ไม้ได้ เข้ามาดูเลยครับ นึกว่าเป็นกระทู้  แบบว่าเด็กวัยรุ่นมาโพสเอาไว้  เลยไม่ได้ใส่ใจ
พอ มาดู ชื่อ จึงรู้ว่า ป้ามุข เป็นคน ตั้งคำถาม
สงสัยป้ามุขนี่  ผมเคยเห็นวิดิโอ ที่ผู้หญิงเล่นกีต้าร์  สาวๆ อายุซัก 20 กว่าใช่เปล่าก็ไม่รู้  หาวิดิโอไม่เจอแล้ว
ป้ามุขคงจะสวยน่าดู 
สงสัย มุขแน่ๆเลย อายุ 20กว่า แต่ ทำฟอรม์ 
เออ ผมก็ยังโสดอยู่น๊ะครับ  ซักอยากเห็น ตัวจริงป้ามุขแล้ว
ไม่ยากเลยครับ กับ แฟน ขี้หึง
ก็ เอาน้ำกรด มาราดหน้า ครับ 
หรือ ไม่  ก็ ทำตัวให้โทรมๆครับ หน้าตาไม่ต้องแต่ง 
เวลา ไปเจอแฟน ก็ไม่ต้องทารักแร้ครับ  ให้ แฟนได้กลิ่น รักแร้  ฉุนๆ นี่แหละดีครับ 
กินข้าวเยอะๆ ครับ กิน ข้าวขาหมูทุกวัน  จะได้ทำให้ อ้วนครับ
เวลาเล่นกีต้าร์ ก้ เอา หน้าไปใก้ลๆกีต้าร์ แล้วก็ หมุนให้สานมันขาด จะได้ทิ่ม ลูกตาให้บอดครับ 
แล้วก็ใส่แว่นตาดำเป็น แม่ ชม้อย 
ของแค่เนี้ย ไม่ยากเลยใช่มั้ยครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข