Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนกีต้าร์คลาสสิค สำหรับ ผู้ สนใจ  (อ่าน 2298 ครั้ง)

redtopup

• member
สอนกีต้าร์คลาสสิค สำหรับ ผู้ สนใจ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 03:38:31 »
สอน  เทคนิคกีต้าร์คลาสสิคขั้นสูง  เพื่อ การต่อยอด  เพื่อ ทำให้นิ้วฟรี  สามารถนำไป ประยุกค์ใช้ได้กับ กีต้าร์สายเหล้ก
การเล่นบทเพลง   การยกนิ้ว เพื่อ ทำให้เสียงต่อเนื่อง
ส่วนของตัวโน๊ตที่ถูกต้อง  เล่นเพลงออกมาต่อเนื่อง

ปูพื้นฐาน การวางมือ ที่ถูกต้อง  สำหรับ ผู้ที่  ยังเล่นไม่เป็น หรือ ผู้ที่ฝึกแบบ ผิดวิธีมา  

รับจำนวนจำกัดผู้ใหญ่  รับ แค่  1 คนเท่านั้น  
สำหรับ บุตรหลาน เด็กเล็ก ที่อายุน้อยๆ รับ แค่ 1 คน  เท่านั้น  
เพราะผมไม่ค่อยมีเวลาว่าง
ถ้าสนใจจะเรียน ก็ เมล์มาอย่างเดียวครับ

ผมจะจัด เวลาให้  ตามความสะดวกของผม  
ผมไม่มีวุฒิทางการศึกษา ครับ ดัง นั้น เน้น ภาค ปัฎบัติ อย่างเดียว  

[email protected]

ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

nongda18

• member
Re: สอนกีต้าร์คลาสสิค สำหรับ ผู้ สนใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 07:49:31 »
ผมส่งเมลไปสมัครแล้วครับ

ไม่แน่ใจว่าเต็มหรือยัง

สนใจอยากเรียนกับน้าอย่างแรงครับ  :) :) :)
แก่ ใจดี สปอร์ท กทม

hundearwoo

• member
Re: สอนกีต้าร์คลาสสิค สำหรับ ผู้ สนใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 17:03:39 »
ไม่มีแบบปูพื้นฐานบ้างเหรอครับ

redtopup

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:13:08 »
ตอนนี้  ก็ เต็ม แล้วครับ ได้รับเมล์ มา 3 ท่าน
ผมจะจัดเวลาและนัดหมายอีกทีครับ
เพราะ ต้องเตรียม เอกสารบทฝึกและ แบบฝึกหัดต่างๆ  และ เคลียร์เวลาตัวเองครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

Martin-Lee

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 08:36:25 »
อายุมากแล้ว...ไม่อยากเรียนในโรงเรียนที่เป็นระบบ...แต่อยากฝึกเป็นเรื่องเป็นราวเสียที...อยากเรียนพื้นฐานที่ถูกต้อง...ถ้ามีเวลาเหลือขอสมัครเรียนด้วยคนน่ะครับ...088-9481571...ขอบคุณครับ
[email protected]