Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Cole Clark อะคูสติกกีต้าร์ Australia ผู้ปฎิวัติระบบปรีแอมป์+รีวิว+K-Bank  (อ่าน 58981 ครั้ง)

Kob:ColeClark Guitar

• member
ลืมครับ

0% ผ่อน 10 เดือน ยังมีต่อเนื่องนะครับ กับ...
K BANK VISA และ KTC VISA ขอบคุณครับ

Kob:ColeClark Guitar

• member
Review Demo - Cole Clark Angel AN2A3BB

jah_ball

• member
FL2AC3 ราคาเท่าไรครับ ปัจจุบัน

biot0107

• member
ลืมครับ

0% ผ่อน 10 เดือน ยังมีต่อเนื่องนะครับ กับ...
K BANK VISA และ KTC VISA ขอบคุณครับ

K bank master card ใช้ได้ไหมครับ
Veelah Vee101CE

niti

• member
รบกวนถามคุณกบหน่อยครับ  ผมจะตั้งขันคอ และปรับแซดเดิ้ล 

ผมต้องไปร้านเครื่องมือ บอกเขาว่าซื้ออะไรบ้างครับ  เพราะมันเป็นหัวหกเหลี่ยมยื่นมา

รบกวนบอกชื่อเครื่องมือขันคอโคล คล้าก ด้วยครับ และหกเหลี่ยมที่ใช้ปรับความสูงแซดเซิ้ล

ต้องใช้หกเหลี่ยมเบอร์อะไรครับ ผมจะได้ไปซื้อถูกครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

jakaphatchara

• member
ผมเป็นลูกค้า Cole Clark ครับ บอกเลยว่าซาวนด์ ทัชชิ่ง และฟีลลิ่ง ทำเอาผมลืมกีตาร์ยี่ห้ออื่นไปเลยครับ ผมไม่ได้เป็นหน้าม้าอะไรทั้งสิ้น แต่ถูกใจมากๆ FL2AC Bunya+Rosewood เด็ดขาดมากครับ ทำเอาผมจะขาย Gibson เลยทีเดียว สรุปว่าชอบมากกกกกกกก