Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามการตั้งสาย เพลง sleep song ของพี่ธีร์ ไชยเดช ครับ  (อ่าน 1820 ครั้ง)

KY2

• member
สวัสดีครับน้าๆ Acousticthai

รบกวนสอบถามการตั้งสาย เพลง sleep song ของพี่ธีร์ ไชยเดช ครับ

ไม่ทราบว่าตั้งสายแบบใดครับ หรือน้าๆท่านใดมี TAB เพลงนี้บ้างครับ

ขอบพระคุณทุกๆคำแนะนำครับ

ธีร์ ไชยเดช sleep song

gazz

• member
ของพี่โอ๋ มักเป็น Open D ครับ อย่างไรรอ น้าๆ ท่านอื่นที่เชี่ยวชาญ ดีกว่า ...

KY2

• member
ขอบคุณน้า gazz มากๆครับ  รอน้าๆท่านต่อไปแนะนำครับ

ArMePoR

• member
มือใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ว่าแต่ทำไมไม่มี น้าๆ มาตอบกระทู้นี้เยย

ArMePoR

• member
ฝากน้าๆด้วยครับผม ขอบคุณมากครับ มีคอร์ดไหมครับ หรืออะไรก็ได้ครับ ขอบคุณครับผม