Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เชียงใหม่ มีร้านไหนที่ขายกีตาร์โปร่งเยอะๆบ้างครับ  (อ่าน 6975 ครั้ง)

job428

• member
ผมว่าจะไปลองเสียงสักหน่อยอ่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ

guitarhaha

• member
ร้าน MIW ตรงข้ามกับทางเข้าหมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์, ร้าน Beat spot บน Central Airport plaza ชั้น 3 ใกล้บรรใดเลื่อน, ร้าน พลมิวสิค อยู่ตรงข้ามโรงแรมเจดีย์, ร้านเต้ย อยู่ตรงข้าม รร.พาณิชยการเชียงใหม่

job428

• member
มีร้านไหนบ้างครับที่แนะนำให้ไป และก็เดินทางสะดวกด้วยอ่ะครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ร้านข้างบนเดินทางสะดวกทุกร้านครับ
miw  และ  Beat spot  ขายราคาตามป้าย
ร้านพล และ เต้ย ลดราคาจากป้าย
เพิ่มอีกร้าน maximum  อัธยาศัยดีมาก   เลยร้าน miw ไปอีกนิด
อีกร้านครับ  บนห้างกาดสวนแก้ว
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

tao

• member
อยากได้ยี่ห้ออะไร  ถ้าให้เยอะจริงๆต้องคูเมืิองเลยครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
มิวสิค คอลเลคชั่น...........