Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ใครรู้จัก กีต้าร์ยี่ห้อ LANDCO บ้างครับ  (อ่าน 910 ครั้ง)

ซากุระ

• member
อยากเห็นรูปอะครับใครมีลองลงให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

และราคามันประมานเท่าไรหลอครับ

ขอบคุณร่วงหน้าครับ :-*

totti_wt

• member
  • ^_^
Re: พี่ๆครับ ใครรู้จัก กีต้าร์ยี่ห้อ LANDCO บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2011, 15:39:14 »
อยากเห็นรูปอะครับใครมีลองลงให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

และราคามันประมานเท่าไรหลอครับ

ขอบคุณร่วงหน้าครับ :-*

เป็นกีต้าร์ราคาประหยัดประมาณเดียวกับ jojo หรือ sakura อะไรทำนองนี้ครับ..
(ถ้าหมายถึงยี่ห้อ LANDCO แบรนด์เดียวกับที่ผมมีอ่ะนะ)

ราคามือ 1 ผมเข้าใจว่าน่าจะไม่เกิน 1,500 บวกลบประมาณนี้ครับ..
(ผิดถูกอย่างไรรอน้าๆ ท่านอื่นมาเพิ่มเติมละกันครับ..) ^_^