Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเค้าว่า คุ้มราคา Veela & Dolce ไปลองได้ที่ไหนยังไงเอ่ย ^_^  (อ่าน 2271 ครั้ง)

pannpower

• member

Veela & Dolce      ไปลอง ไปชิม ร้านไหนดีอ่ะครับ น้าๆๆ ^_^ น้ำลดแล้ว กะเหรี่ยง อยากเข้ากรุง อิอิ

แบบว่าได้ยินเสียงลือ เสียงเล่าอ้าง เลยอยากลองสักหน่อย ^_^

ขอบคุณครับ

Peavey

• member
Veelah ของหลายรุ่นยังไม่เข้า แต่ลองได้ที่ Lucky Music และ CT Music

Dolce ลองได้ที่ CT Music 

nhoy

• member
Re: เห็นเค้าว่า คุ้มราคา Veela & Dolce ไปลองได้ที่ไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 21:57:27 »
เข้าใจว่าตอนนี้ที่ CT Music จะมี Dolce ให้ลองหลายรุ่นนะครับ
ส่วน Veelah นั้น นอกจากที่น้า Peavey ได้แนะนำไปแล้ว อาจลองเข้าไปดูข้อมูลของ Music Support Shop ก่อนก็ได้ครับ

notto

• member
  • คนรัก "Acoustic"
CT Music อยู่ที่ไหนเหรอครับ มีสาขาไหนบ้าง อยากไปลองบ้างครับ

Peavey

• member
CT Music อยู่ที่ไหนเหรอครับ มีสาขาไหนบ้าง อยากไปลองบ้างครับ

CT Music อยู่ ซอยสุขุมวิท 43  อ่ะครับ  ลงรถไฟฟ้า BTS สถานีพร้อมพงษ์   มีสาขาเดียวครับ ^^

notto

• member
  • คนรัก "Acoustic"

CT Music อยู่ ซอยสุขุมวิท 43  อ่ะครับ  ลงรถไฟฟ้า BTS สถานีพร้อมพงษ์   มีสาขาเดียวครับ ^^
ขอบคุณครับ ^^

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
น้าป่านมาลองบ้านผมไหมครับ
:)

pannpower

• member
 ลักกี้ มิวซิค ใช่ตึกตรงข้าม 1,000 ทิป ใช่ป่าวอ่ะคับ 

แบบว่ากะเหรี่ยงเคยไปเดินพันทิพย์อ่ะนะคับ นั่งรถเมล์ผ่าน เห็นเปียโนหลังเบ้อเริ่ม แบบว่าไปกล้าเข้า(จริงๆนะ)  ^_^

ขอบคุณน้าน๊อค คร๊าบบบ ^_^   ดูแผนที่แล้วไกลเนาะ อิอิ จากตาคลี ไปมหาสารคาม อิอิ ล่องเรือไปโผล่แถวๆ ท่าน้ำนนท์ น่าจะดีกว่า อิอิ

CT นี่ก็น่าจะไปง่าย เพราะกะเหรี่ยงกลัวการขึ้นรถเมล์มาก ลงไม่เคยถูกป้าย อิอิ

ปล. ขอบคุณน้าๆทุกท่านนะครับ 

ปปล. กะเหรี่ยงกะลังจะไปลุยกรุง  ^_^

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
lucky อยู่ตรงข้ามพันทิพย์ครับ โทร.ไปถามก่อนก็ดีครับน้าป่าน จะได้รู้ว่ามีตัวไหนให้ลองบ้าง
http://www.luckymusic.co.th/
:)