Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (มือใหม่มากๆ) อยากได้กีตาร์ไว้หัดเล่น แต่มีงบเต็มที่ 2,000 บาท ครับ  (อ่าน 12202 ครั้ง)

แมวคลั่ง

• member
โห... คำตอบล้นหลามจริงๆ ซาบซึ้่งๆ
ขอบคุณทุกท่านมากๆ อีกครั้งครับ  ;D

Morigan

• member
ขอเกบข้อมูลด้วยคนนะครับ. พอดีผมอยากลองหัดเล่น เคยเล่นๆของเพื่อนแล้วรู้สึกว่าจับคอร์ดทาบยากมาก(เป็นคนนิ้วสั้นอ่ะครับ) อยากได้กีต้าร์คอเล็กจับถนัดๆ ตอนนี้สนใจ yamaha f310 และ opera (ไม่ทราบว่ารุ่นไหนดี) รบกวนแนะนำด้วยครับ.