Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Alaska pik ที่เชียงใหม่มีขายร้านไหนบ้างครับ  (อ่าน 1158 ครั้ง)

madzarmy

• member
Alaska pik ที่เชียงใหม่มีขายร้านไหนบ้างครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 04:04:42 »
พอดีว่าเล็บผมไม่ค่อยแข็งแรง เวลาเล่นกีต้าร์แบบ picking แล้วเล็บมันสึกอ่าครับ T_T
เลยอยากได้ Alaska Pik มาใช้ ไม่ทราบว่าชาวเชียงใหม่พอจะรู้มั้ยครับว่าร้านไหนมีขายบ้าง หรือต้องสั่งซื้อครับ

guitarhaha

• member
Re: Alaska pik ที่เชียงใหม่มีขายร้านไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 09:11:00 »
สั่งซื้อช่วงนี้คงยากหน่อยนะครับ เพราะใน กทม. กลายเป็นทะเลสาบไปหลายที่แล้ว ผมว่ารอหลังน้ำลดค่อยสั่งดีกว่า
หรือถ้าจะให้แนะนำร้าน ลองไปดูที่ ร้านเต้ย ร้านพลมิวสิคฯ ร้านภัทรฯ ร้าน MIW ร้าน Beat spot บน Central Airport
หาหลายๆ ร้านดูครับ ถ้าไม่มีก็คงต้องสั่งอย่างเดียว