Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้อง ชาย หรือ หญิง ราชบุรี  (อ่าน 1893 ครั้ง)

~toon~Rhythm of the Sea

• member
หานักร้อง ชาย หรือ หญิง ราชบุรี
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 18:31:35 »
หานักร้อง ชาย หรือ หญิง   ที่ราชบุรีครับ  สามารถเอาอยู่หรือเล่นดนตรี พอได้บ้าง มาเล่นด้วยกันมั้ยครับ กำลังหา วง   (หนีน้ำมาจาก  กทม นะครับ) สนใจ ส่งข้อความ มาที่ เฟสบุคได้เลยนะครับ    Ponprasom Ju    หรือทิ้งเบอร์โทรสัพไว้ก็ได้นะครับ
~~~~~~~~~~~~~~ หลงรั

~toon~Rhythm of the Sea

• member
Re: หานักร้อง ชาย หรือ หญิง ราชบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 15:49:30 »
ท่าทางจะไม่มีเลย เน้อในบ้านไม้
~~~~~~~~~~~~~~ หลงรั