Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆบอกคุณสมบัติ3ตัวนี้หน่อยครับ เอฟเฟคร้อง  (อ่าน 1236 ครั้ง)

nong05

• member
ใครเคยใช้
ช่วยบอกข้อดี ข้อเสีย 2 ตัวนี้หน่อยครับ
กำลังจะไปซื้อครับ

digitech vocalist live 3

Boss VE-20 ชอบมากครับโหมดเสียง radio
Boss VE-20 Vocal Effects Processor Demo

TC harmony G XT

2ตัวหลังนี่มันทำประสานคู่ 3 กับ 5 ได้ป่าวครับ
ขอบคุณครับ

taylor814aura

• member
TC harmony G XT

2ตัวหลังนี่มันทำประสานคู่ 3 กับ 5 ได้ป่าวครับ
ขอบคุณครับ
ตัวนี้ทำได้ครับ แต่ว่า..ต้องมี Input ให้เครื่องครับ ( Input เป็นได้ทั้ง Guitar , Backing Track , Line In จาก Instrument ครับ ) ภาษาเราๆคือต้องขอยืม Signal  มาจากคนอื่น.