Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆท่านไดอยู่อยุธยาครับ..  (อ่าน 675 ครั้ง)

nai chic

• member
    • www.facebook.com
น้าๆท่านไดอยู่อยุธยาครับ..
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 21:00:23 »
ตอนนี้ผมมีญาติผู้ใหญ่กำลังลำบากอยู่ในอำเภอเมืองครับ อยากสอบถามน้าๆที่อยู่แถวเมื่องโบราณว่า ผมจะเข้าไปถึงใด้ใหมครับ และมีวิธียังไงครับ ขอบคุณมากครับผม

nai chic

• member
    • www.facebook.com
Re: น้าๆท่านไดอยู่อยุธยาครับ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 23:14:25 »
อยู่ในอำเภอเมือง ตำบลลุมพลีน่ะครับ มีน้าๆท่านไดพอทราปใหมครับ ;) ;)