Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับน้าๆ  (อ่าน 814 ครั้ง)

ถ่อมใจ

• member
สวัสดีครับน้าๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 11:05:50 »
เป็นสมาชิกมานาน รู้สึกเกรงใจ ได้ความรู้มากมาย ชื่อ ถ่อม ครับ พอรู้เรื่องศิลปะนิดหน่อย มีโอกาสได้ศึกษามาบ้าง รบกวนถามน้าๆเรื่อง furch หน่อยครับ รุ่นล่างๆ หรือ มือสอง นี้ราคาเท่าไหร่ครับงบ 35k งบเท่านี้ยี้ห้ออื่นมีรุ่นไหนบ้าง ปิคกิ้งฟิงเกอร์เท่านั้น ร้านหมี่เหลืองเป็นมือสองใช่มั๊ยครับ ชอบทรงoกับga   ถามเยอะเลย ขอบคุณมากครับ
เราจะรับสิ่งดีจากพระหัตถ์ของพระเจ้า และจะไม่รับของไม่ดีบ้างหรือ /โยบ2:10

Sanyen

• member
Re: สวัสดีครับน้าๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 11:58:08 »
สวัสดีครับน้า

ยินดีต้อนรับครับผม

คำแนะนำรอจากน้าๆผู้เชี่ยวชาญนะครับ :-*