Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยาได้คอร์ดเพลง ชีวิตน้อยๆ ของคนคู่อ่ะครับ ^^  (อ่าน 1829 ครั้ง)

mccartney

• member
ใครมีขอหน่อยนะครับ ^___^

Guitar_Joe

• member
Re: อยาได้คอร์ดเพลง ชีวิตน้อยๆ ของคนคู่อ่ะครับ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 09:02:44 »
ไม่มีครับ แต่อยากจะบอกว่าชอบเพลงตามองตา มากครับ มาเร็ว ส.ว.(สูงวัย)ทั้งหลาย  น้าเขามาเช็คชื่อคนเกิดนานอีกแล้ว ห้าๆ

ปล.ถ้ามีไฟล์เอ็มพีสาม ก็ใช้ โปรแกรม DMM ถอดคอร์ดลองหาในกูเกิ้ลอ่ะครับ แต่ถ้าไม่มีเอาเมลย์มา ผมจะส่งให้ครับ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา