Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำโปรแกรมอัดเสียงกีตาร์เข้าคอมโดยตรงทีครับผมม  (อ่าน 8140 ครั้ง)

ThunZZZ

• member
แนะนำโปรแกรมอัดเสียงกีตาร์เข้าคอมโดยตรงทีครับผมม
คือเอาสายแจ๊คแปลงหัวแล้วเสียบเข้าคอมโดยตรงอะครับ มีโปรแกรมไหนอัดได้มั่งอะคับ
เพื่อนๆ น้าๆช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ

guitaroa47

• member
อัดเสียงกีต้าร์ลงคอมต้นทุนต่ำ

ThunZZZ

• member
ขอบคุณครับผมมมม

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
แนะนำโปรแกรมอัดเสียงกีตาร์เข้าคอมโดยตรงทีครับผมม
คือเอาสายแจ๊คแปลงหัวแล้วเสียบเข้าคอมโดยตรงอะครับ มีโปรแกรมไหนอัดได้มั่งอะคับ
เพื่อนๆ น้าๆช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ
  สอบถามหน่อยคะ แจ็คแปลงหัวต่อเข้าคอมทำไงอ่ะคะ เอา/ปแปลงยังไง แล้วซื้อได้ที่ไหนคะ