Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผิดกติกา ซ้ำๆ อีกครั้ง ลบ user (เตือนครั้งสุดท้าย)  (อ่าน 711 ครั้ง)

bujarati

• member

ถ้าท่านผิดกฎกติกาอีกครั้ง ขอลบ user ออกนะครับ
เนื่องจากกระทู้ก่อน admin ให้คำแนะนำท่านแล้ว แต่ท่านยังไม่ดำเนินการโพสให้ถูกต้องทำกติกา

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
Re: 4 Martins for Collector / Kevin Micheal Fiber / Fender PM-1 / Asturias OM
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 18:33:55 »
 :o แต่ละตัวได้มองครับ

ขอให้ขายได้ไวไวครับน้า bujarati กีต้าร์สวยมากๆครับ