Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ)___ Takamine NPT-110N Nylon String  (อ่าน 2678 ครั้ง)

vaseline20

• member
(ขายแล้วครับ)___ Takamine NPT-110N Nylon String
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 11:00:33 »
อัพเดท ๆ ๆ ๆ ๆ

ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจ
ขอบคุณ พื้นที่ Acoustic Thai มากๆครับ ^^

______ Takamine NPT-110N Nylon String _____

กีต้าร์น่าเล่น น่าสะสมอีกตัวครับ
ใครหาใช้งานอยู่ นี่เป็นอีตัวเลือกที่ดีครับ

คลิ๊ปเสียงตัวอย่างครับ ฟังแล้วเพลินเลย
https://www.youtube.com/watch?v=DyhwkttaOfY

Spec ที่พอจะหาได้ (ขอบคุณเจ้าของข้อมูลด้วยครับ)

Nut &Saddle / กระดูกแท้
PU / Takamine AccurAcoustic
Body / Rosewood / Top : Solid Cedar
Neck / Mahogany , Fingerboard Rosewood

ตัวนี้สภาพ 92% ใช้งานได้ปรกติ
มากับเคสโฟม มีร่อยรอยจากการใช้งานบ้าง
รับชมได้ตามรูปเลยครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สนใจ ติดต่อ ________► ตู่ 086 - 177 6076 ◄

หรือ ID Line : Vaseline20

( เบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้น ครับ )

มาดู มาลองของได้ที่ แถวๆสะพานควาย รถไฟฟ้าอารีย์ครับ
ต่างจังหวัด เช๊คประวัติได้ ไม่มีปัญหาครับ ยินดีให้บริการ

ขอบคุณครับ ^^

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Takamine NPT-110N Nylon String

pingpongisme

• member
Re: $$___ Takamine NPT-110N Nylon String
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 00:48:18 »
สวยยังครับ ราคาเน็ตรึยังครับ

vaseline20

• member
Re: $$___ Takamine NPT-110N Nylon String
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 15:19:29 »
อัพเดท ๆ ๆ ๆ ๆ

ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจ
ขอบคุณ พื้นที่ Acoustic Thai มากๆครับ ^^