Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้cajokickครับ  (อ่าน 501 ครั้ง)

Napoom

• member
อยากได้cajokickครับ
« เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 15:55:26 »
ทราบมั๊ยครับว่ามีขายที่ร้านไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ หรือท่านใดเคยใช้แนะนำหน่อยนะคับ

ohm_mayer

• member
Re: อยากได้cajokickครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 17:30:14 »
หมายถึง Pedel(กระเดื่อง กลองชุดรึเปล่าครัฟ) ผมเคยเห็นที่ร้าน Music City(สาขาCentral พระราม9) มันจะเป็นสาย Sling ต่อกับกระเดืองเลย ใช้สำหรับ Cajon ้เลยครับ