Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน น้า Traveler ด่วนครับ  (อ่าน 911 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
เรียน น้า Traveler ด่วนครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:06:37 »

ตามกระทู้นี้ http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=40571.0
ลำดับที่ 42.
น้า Traveler
แจ้งความจำนง.........สีขาวและสีดำ อย่างละ 2 ตัว

ขอทราบ size เสื้อ ด่วนครับ เพราะผมต้องสรุปกับโรงงาน ด่วน ครับ

ขอบคุณมากครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: เรียน น้า Traveler ด่วนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:29:07 »
  สวัสดีครับน้าจิม ผมโทรไปถามพี่ตู่ให้แล้วครับ พี่ตู่เขาฝากผมให้มาบอกว่า ขอเป็นไซร์ L ทั้ง4ตัวครับ  ;D ;D ;D

ปล.พี่ตู่ดูงานอยู่นอกร้านเลยยังมาโพสต์ไม่สะดวกครับ
noomxman

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
Re: เรียน น้า Traveler ด่วนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:36:12 »
  สวัสดีครับน้าจิม ผมโทรไปถามพี่ตู่ให้แล้วครับ พี่ตู่เขาฝากผมให้มาบอกว่า ขอเป็นไซร์ L ทั้ง4ตัวครับ  ;D ;D ;D

ปล.พี่ตู่ดูงานอยู่นอกร้านเลยยังมาโพสต์ไม่สะดวกครับ

ขอบคุณน้าหนุ่มครับ ติดต่อน้าตู่ ได้แล้วครับ :)